ÚRSLIT í 38. Gamlárshlaup ÍR

Frá gamlárhlaupinu í fyrra 2012
Frá gamlárhlaupinu í fyrra 2012

Hið árlega Gamlárshlaup ÍR var haldið í 38. sinn á Gamlársdag kl. 12 á hádegi en hlaupið er fastur liður í lífi margra hlaupara og hlaupahópa.

Það ríkir ávallt mikil gleði og stemning í Gamlárshlaupi ÍR, en skapast hefur sú hefð að hlauparar mæta í búningum sem setja  svip á hlaupið. Auk verðlauna fyrir fyrstu þrjú sætin í karla- og kvennaflokki verða veitt verðlaun fyrir bestu búningana.  

Gamlárshlaupið var ræst í þriðja sinn við Hörpuna og lauk á sama stað. Leiðin var slétt og einföld og því ekki úr vegi að stefna á bætingarhlaup á þessum síðasta degi ársins. Allt verður gert til að aðstæður verði eins góðar og hægt er miðað við árstíma. Öryggi hlaupara og starfsmanna var í forgangi og lokað var fyrrir umferð um nyrðri hluta Sæbrautar á meðan á hlaupinu stendur.

Úrslit:

38. Gamlárshlaup ÍR - 2013
Reykjavík - 31. desember 2013

Flokkaúrslit


Karlar 15 ára og yngri

1 41:03 250 Starri Snær Valdimarsson 1998 ISL ÍR
2 42:22 606 Gunnar Helgi Hálfdanarson 1999 ISL Stjarnan
3 43:51 280 Símon Þórhallsson 1999 ISL
4 44:15 515 Daníel Darri Gunnarsson 2001 ISL
5 46:40 86 Ægir Örn Kristjánsson 1999 ISL
6 48:16 820 Bjarki Guðmundsson 2000 ISL FH
7 49:13 425 Sverrir Páll Einarsson 1998 ISL KR skokk
8 50:19 805 Kjartan Gauti Gíslason 2001 ISL Breiðblik
9 52:05 823 Árni Bjarnsteinsson 1999 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
10 52:37 582 Sæmundur Guðmundsson 2000 ISL HFR
11 54:34 256 Marteinn Guðmundsson 1998 ISL Þríkó
12 54:42 270 Jón Hákon Þórsson 2001 ISL Stjarnan
13 55:43 566 Sölvi Guðmundsson 2000 ISL
14 55:57 951 Valdimar Daði Sævarsson 2002 ISL KR
15 56:05 913 Jörgen Viggó Jörgensson 2003 ISL
16 57:34 1932 Ómar Castaldo Einarsson 2001 ISL
17 57:46 290 Andri Már Tómasson 2001 ISL
18 58:55 493 Dagur Þórhallsson 2000 ISL
19 58:57 248 Páll Rúnar Sigurðsson 2002 ISL Hlaupahópur Ármanns
20 59:51 189 Gunnar Berg Smári 2002 ISL Smárarnir
21 60:01 315 Kjartan Ísak Ólafsson 2001 ISL Þríung
22 61:44 382 Ingimar Sveinsson 2000 ISL KR skokk
23 63:07 354 Már Ægisson 2000 ISL
24 67:08 931 Gabríel Friðfinnsson 2003 ISL Breiðablik
25 68:21 750 Tómas Geir Elmarsson 2001 ISL Dalton
26 68:53 678 Elías Bergmann Valgeirsson 1999 ISL Massarun
27 68:57 134 Sölvi Karl Stefánsson 2002 ISL
28 87:43 956 Ragnar Halldór Bogason 2008 ISL

Karlar 16 til 18 ára

1 38:46 411 Kristján Flóki Finnbogason 1995 ISL FH
2 45:46 567 Valur Snær Gottskálksson 1995 ISL Ármann
3 47:18 700 Eiríkur Egill Gíslason 1997 ISL
4 49:29 293 Guðbjartur Rúnar Magnússon 1996 ISL UDN
5 50:24 1905 Jakob Vivaas 1996 ISL
6 51:42 685 Steinar Sigurðsson 1996 ISL
7 52:18 914 Steinn Hauser Magnússon 1997 ISL Árbæjarskokk
8 54:43 817 Númi Sveinsson 1997 ISL Syplingur
9 55:45 32 Gunnar Sigurðsson 1997 ISL
10 57:04 732 Dagur Adam Ólafsson 1997 ISL
11 57:08 928 Alex Már Gunnarsson 1997 ISL
12 69:55 912 Magnús Guðbrandsson 1996 ISL Árbæjarskokk

Karlar 19 til 39 ára

1 31:07 1 Kári Steinn Karlsson 1986 ISL
2 33:47 682 Arnar Pétursson 1991 ISL Sportís - Compressport - ÍR
3 33:49 618 Ingvar Hjartarson 1994 ISL Fjölnir
4 36:16 110 Benedikt Jónsson 1977 ISL Fjölnir
5 36:49 620 Geir Ómarsson 1975 ISL Ægir3
6 37:32 571 Guðni Páll Pálsson 1987 ISL USVS
7 37:40 101 Bjarki Freyr Rúnarsson 1994 ISL ÍR
8 37:59 625 Grétar Brynjólfsson 1988 ISL Laugaskokk
9 38:29 608 Hugi Harðarson 1987 ISL Fjölnir
10 38:45 469 Kjartan Ólafsson 1983 ISL KR Skokk
11 39:25 393 Örvar Rudolfsson 1975 ISL Laugaskokk
12 39:33 896 Garðar Hauksson 1982 ISL Skokkhópur Sigga P
13 39:47 762 Ágúst Haraldsson 1976 ISL
14 39:59 399 Davíð Ólafsson 1981 ISL KR skokk
15 40:05 857 Atli Steinn Sveinbjörnsson 1987 ISL Hlaupahópur Valda frænda
16 40:21 206 Jón Jónsson 1976 ISL Hlaupahéri
17 40:49 68 Egill Guðmundur Egilsson 1976 ISL
18 40:51 60 Kristján Páll Rafnsson 1978 ISL
19 40:54 1937 Ívar Þór Jóhannsson 1987 ISL ÍR
20 40:57 699 Jóhann Hannesson 1976 ISL ÍR
21 41:15 754 Bergsveinn Kristinsson 1983 ISL Skokkhópur Hauka
22 41:19 353 Guðjón Karl Traustason 1978 ISL
23 41:28 451 Hörður Jóhann Halldórsson 1974 ISL Hlaupahópur FH
24 41:41 424 Kristján Sigurðsson 1974 ISL Árbæjarskokk
25 41:42 659 Benedikt Emilsson 1976 ISL
26 41:43 753 Ásmundur Gíslason 1979 ISL Laugaskokk
27 41:48 479 Halldór Þorleifs Stefánsson 1975 ISL
28 41:51 1922 Jón Reyr Jóhannesson 1994 ISL
29 41:53 929 Reynir Jónsson 1980 ISL
30 42:08 813 Einar Þórarinsson 1976 ISL
31 42:10 971 Birgir Már Ragnarsson 1974 ISL
32 42:11 694 Hörður Valgarðsson 1980 ISL ægir þríþraut
33 42:21 472 Elmar Geir Sigfússon 1976 ISL Bootcamp
34 42:33 309 Ásgeir Már Arnarsson 1991 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
35 42:48 402 Aðalsteinn Svan Hjelm 1976 ISL
36 42:50 487 Guðmundur Ingvi Jónsson 1985 ISL
37 42:56 502 Jón Hinrik Höskuldsson 1991 ISL
38 43:07 859 Hörður Guðmundsson 1974 ISL Ægir Þríþraut
39 43:10 52 Ögmundur Hrafn Magnússon 1982 ISL Skokkhópur Álftanes
40 43:14 140 Daði Kristjánsson 1984 ISL HFV
41 43:25 41 Ingi Hrafn Guðmundsson 1982 ISL SOK-Knallen
42 43:26 763 Einar Ingimundarson 1974 ISL UFA Eyrarskokk
43 43:40 211 Bertel Ingi Arnfinnsson 1976 ISL Bíddu aðeins
44 43:41 666 Eggert Þór Aðalsteinsson 1976 ISL KKDÍ
45 43:55 360 Gunnar Örn Símonarson 1986 ISL
46 44:05 1917 Anton Örn Elfarsson 1989 ISL
47 44:11 73 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979 ISL
48 44:12 615 Jón Andri Guðjónsson 1983 ISL
49 44:22 852 Jón Skaftason 1983 ISL
50 44:28 364 Pétur Már Ómarsson 1976 ISL Laugaskokk
51 44:29 6 Ingvi Pétur Snorrason 1977 ISL
52 44:32 334 Hafsteinn Guðmundsson 1975 ISL Ægir3
53 44:36 342 Bjarni Stefán Gunnarsson 1979 ISL Sprettur SportsClub
54 45:10 768 Bogi Ragnarsson 1981 ISL Laugaskokk
55 45:22 448 Ríkarður Róbertsson 1976 ISL Sprettur
56 45:28 856 Hjalti Már Þórisson 1974 ISL
57 45:37 433 Nökkvi Gunnarsson 1976 ISL NK
58 45:39 1919 Jesse Uman 1984 ISL
59 45:46 921 Áskell Jónsson 1985 ISL FLP
60 45:47 727 Gauti Kjartan Gíslason 1978 ISL Sokkhópur Álftaness
61 46:02 804 Axel Ernir Viðarsson 1979 ISL UFA Eyrarskokk
62 46:07 779 William S McDonald Johnstone III 1974 ISL Breiðablik
63 46:08 584 Jens Þór Sigurðsson 1978 ISL HFR
64 46:18 69 Kári Sigurðsson 1976 ISL
65 46:19 427 Þorleifur Þorleifsson 1979 ISL Árbæjarskokk
66 46:20 370 Þórir Óskarsson 1976 ISL
67 46:24 7 Ingimar Trausti Jónsson 1977 ISL
68 46:32 404 Ástvaldur Sigurðsson 1977 ISL Árbæjarskokk
69 46:34 986 Arnar Már Árnason 1975 ISL
70 46:34 156 Benedikt Gíslason 1974 ISL
71 46:35 626 Adrian Sabido 1984 ISL H.F. Verðbréf
72 46:38 526 Róbert Ragnar Grönqvist 1979 ISL Sólóskokk
73 47:00 561 Guðmundur Egill Bergsteinsson 1992 ISL
74 47:02 555 Sigurður Rafnar Sigurbjörnsson 1981 ISL
75 47:05 330 Arnór Hauksson 1977 ISL Hlaupahópur Ármanns
76 47:08 1938 Zack Quigley 1986 ISL
77 47:14 447 Stefán Kristinsson 1992 ISL Boot Camp
78 47:23 141 Jóhann Guðmundsson 1985 ISL H.F. Verðbréf
79 47:28 22 Andri Þór Steingrímsson 1980 ISL Hlaupahópur Ármanns
80 47:35 207 Róbert Pálmason 1981 ISL Læknirinn í hlaupaskónum
81 47:36 864 Ívar Sigurður Kristinsson 1974 ISL Skokkklúbbur Icelandair
82 47:41 978 Guðfinnur Sveinsson 1989 ISL
83 47:47 16 Kjartan Hansson 1986 ISL JCI Hlaupagarpar
84 47:52 600 Einar Már Hjartarson 1980 ISL
85 48:02 624 Egill Tómasson 1986 ISL Clint
86 48:06 871 Eiríkur Jónsson 1977 ISL
87 48:07 491 Þröstur Bergmann 1979 ISL
88 48:08 165 Óskar Valdimarsson 1976 ISL Marel
89 48:10 802 Guðmundur Axel Hansen 1977 ISL
90 48:17 349 Lárus Welding 1976 ISL
91 48:29 886 Bóas Valdórsson 1976 ISL Hlaupahópur Ármanns
92 48:34 979 Jón Ingi Árnason 1977 ISL Landsbréf
93 48:35 828 Óskar Márus Daðason 1982 ISL
94 48:49 1928 Þórarinn Kristján Ólafsson 1976 ISL Skokkhópur Álftaness
95 48:51 5 Guðmundur Steinn Sigurðsson 1982 ISL
96 49:08 740 Björn Helgason 1978 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
97 49:14 865 Heiðar Örn Arnarson 1983 ISL
98 49:16 609 Bergþór Haukdal Jónasson 1979 ISL Nenniggi
99 49:21 976 Þórir Ármann Valdimarsson 1992 ISL
100 49:22 442 Davíð Gunnarsson 1982 ISL Bootcamp
101 49:33 167 Garðar Þorsteinn Guðgeirsson 1974 ISL Valur Skokk
102 49:43 737 Alex Ingi Espersen 1990 ISL
103 49:48 730 Koen Kjartan Van de Putte 1974 ISL
104 49:51 840 Andri Jóhannesson 1981 ISL Haukar
105 50:07 437 Eldar Ástþórsson 1977 ISL Alsír
106 50:09 947 Guðfinnur Heiðar Hilmarsson 1976 ISL
107 50:15 1934 Paavo Olavi Sonninen 1982 ISL Neon-Ninjas
108 50:18 893 Guðmundur Sigfinnsson 1974 ISL
109 50:24 808 Gísli Heiðar Bjarnason 1975 ISL
110 50:27 483 Unnsteinn Jóhannsson 1986 ISL
111 50:33 970 Sigurður Högni Jónsson 1975 ISL
112 50:50 981 Davíð Stefán Guðmundsson 1975 ISL Sprttur Sports
113 50:51 982 Björn Jakob Björnsson 1974 ISL
114 50:53 1944 Kristinn Björgvin Gylfason 1978 ISL
115 51:11 467 Ólafur Ólafsson 1976 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
116 51:15 557 Andri Guðmundsson 1982 ISL
117 51:35 841 Garðar Þorsteinsson 1974 ISL Skokkhópur Hauka
118 51:46 916 Magnús Kári Ingvarsson 1988 ISL
119 51:48 534 Freyr Halldórsson 1976 ISL
120 51:49 396 Guðni Ellert Edvardsson 1987 ISL
121 51:55 62 Jón Guðni Ómarsson 1976 ISL
122 52:30 26 Marek Herman 1991 ISL
123 52:34 343 Róbert Páll Chiglinsky 1978 ISL Froskalappir
124 52:37 439 Kjartan Dagbjartsson 1976 ISL Powerhouze
125 52:45 498 Jörundur Valtýsson 1974 ISL
126 52:45 395 Róbert Rafn Birgisson 1982 ISL
127 52:46 358 Hjálmar Jens Sigurðsson 1974 ISL
128 53:03 862 Pálmi Skowronski 1978 ISL
129 53:05 115 Þór Bæring Ólafsson 1974 ISL MassaRun
130 53:07 1913 Harald Pétursson 1974 ISL Team Nova
131 53:23 338 Magnús Sigurjónsson 1977 ISL
132 53:31 196 Elmar Svavarsson 1978 ISL BootCamp
133 53:33 153 Pétur Fannar Hjaltason 1977 ISL Valur-skokk
134 53:39 873 Ólafur Axel Kárason 1991 ISL
135 53:45 924 Ragnar Atli Tómasson 1992 ISL
136 54:03 474 Viktor Örn Andrésson 1984 ISL
137 54:04 845 Guðmundur Árni Ólafsson 1990 ISL Selfoss
138 54:14 1935 Atli Stefán G Yngvason 1983 ISL
139 54:15 612 Ástvaldur Hjartarson 1989 ISL
140 54:27 710 Eiríkur Ragnar Eiríksson 1974 ISL
141 54:41 80 Sæmundur Elíasson 1977 ISL Matís
142 54:57 180 Einar Númi Sveinsson 1983 ISL
143 55:11 100 Emil Guðfinnsson 1978 ISL Stratford Upon Avon Athletics
144 55:37 726 Freyr Hermannsson 1978 ISL
145 55:38 568 Helgi Eide Guðjónsson 1976 ISL Marel Team Gemlingur
146 55:45 31 Atli Sigurðsson 1989 ISL
147 56:04 610 Sigþór Jónsson 1976 ISL
148 56:19 987 Jóhannes Ásbjörn Kolbeinsson 1978 ISL
149 56:27 530 Oddur Ragnar Þórðarson 1974 ISL Þróttur Vogum
150 56:50 1912 Þröstur Guðmundsson 1977 ISL
151 57:01 36 Haukur Steinn Helgason 1994 ISL Stjarnan
152 57:20 454 Guðjón Kjartansson 1983 ISL 3SH/CFR
153 57:22 723 Hörður Sturluson 1981 ISL
154 57:38 12 Jón Bragi Brynjólfsson 1993 ISL Kötluhlaup
155 58:06 939 Björn Thors 1978 ISL Hertogar
156 58:35 1926 Baldvin A Baldvinsson Aalen 1974 ISL
157 58:35 199 Skúli Skúlason 1977 ISL GT Runners
158 58:44 94 Einar Aron Einarsson 1979 ISL
159 58:56 920 Óskar Þór Þráinsson 1980 ISL
160 59:00 457 Már Karlsson 1977 ISL JCI Hlaupagarpar
161 59:00 1941 Nicholas Crowley 1982 GBR
162 59:02 712 Sigurður Smári Gunnarsson 1991 ISL
163 59:03 573 Björn Kristján Arnarson 1975 ISL ármann
164 59:12 637 Oddur Máni Malmberg 1992 ISL NBRO
165 59:30 335 Þorsteinn Magnússon 1976 ISL
166 59:41 96 Hákon Hjartarson 1978 ISL
167 59:46 481 Egill Halldórsson 1985 ISL
168 60:46 512 Gísli Steinn Arnarson 1990 ISL
169 60:57 869 Unnsteinn Tryggvason 1976 ISL Bíddu aðeins
170 61:19 317 Guðmundur Björnsson 1976 ISL
171 61:22 819 Oddur Ástráðsson 1984 ISL
172 61:46 84 Einar Páll Guðlaugsson 1974 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
173 62:32 1902 Birgir Guðmundsson 1976 ISL
174 62:41 851 Róbert Elías Óskarsson 1977 ISL
175 62:44 638 Sebastian Zukrowski 1974 ISL
176 62:55 297 Skorri Júlíusson 1992 ISL
177 65:23 379 Albert Þorbergsson 1974 ISL Hlaupahópur Ármanns
178 65:30 942 Sindri Guðjónsson 1979 ISL
179 66:39 950 Sævar Þór Ásgeirsson 1975 ISL
180 67:08 932 Friðfinnur Ragnar Sigurðsson 1976 ISL Breiðablik
181 68:21 749 Elmar Freyr Kristjánsson 1974 ISL Dalton
182 68:22 739 Atli Viðar Thorstensen 1974 ISL Dalton
183 68:22 371 Andri Már Thorstensen 1979 ISL Valur skokk
184 68:22 818 Vigfús Karlsson 1975 ISL healthy drunkers
185 68:56 675 Valgeir Bergmann Magnússon 1974 ISL Massarun
186 69:16 968 Heiðar Smári Heiðarsson 1989 ISL
187 70:13 983 Oddur Arnþór Jónsson 1983 ISL
188 70:13 984 Páll Ásgrímur Jónsson 1981 ISL Stjarnan
189 70:29 539 Jónas Pálmar Björnsson 1986 ISL
190 72:27 203 Ragnar Freyr Pálsson 1980 ISL
191 76:26 927 Magnús Berg Magnússon 1986 ISL

Karlar 40 til 44 ára

1 36:52 654 Þórir Magnússon 1971 ISL Laugaskokk
2 38:46 521 Viðar Bragi Þorsteinsson 1973 ISL Þríkó
3 39:09 671 Guðlaugur Stefán Egilsson 1972 ISL 3SH
4 39:12 446 Magnús Þór Arnarson 1971 ISL Hlaupahópur Sigga P
5 39:24 83 Steindór Eiríksson 1970 ISL ÍR
6 39:29 177 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 ISL Árbæjarskokk
7 40:44 412 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 ISL KR
8 40:56 1918 Dale Learn 1969 ISL
9 41:20 476 Ásgeir Sverrisson 1969 ISL
10 41:46 223 Stefán Guðjónsson 1971 ISL Hlaupahópur Ármanns
11 41:51 500 Sigurður Böðvar Hansen 1969 ISL Laugaskokk
12 42:02 848 Jón Gunnar Þorsteinsson 1970 ISL Richa 116
13 42:08 855 Jens Viktor Kristjánsson 1972 ISL Laugaskokk
14 42:17 718 Halldór Þorkelsson 1971 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
15 42:54 604 Hálfdan Guðni Gunnarsson 1973 ISL Skokkhópur Stjörnunnar
16 43:05 954 Sigurður Sveinn Nikulásson 1973 ISL Þríkó
17 43:07 972 Reimar Snæfells Pétursson 1972 ISL
18 43:18 1911 Birgir Örn Birgisson 1970 ISL Laugaskokk
19 43:46 789 Sigurður Fannar Ólafsson 1970 ISL Hlaupahópur FH
20 43:48 773 Mads Troelsö 1971 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
21 43:49 591 Steinar B Aðalbjörnsson 1970 ISL Laugaskokk / Ægir3
22 43:50 243 Birgir Sigurðsson 1971 ISL ÍR-skokk
23 44:02 780 Helgi Marcher Egonsson 1969 ISL IR skokk
24 44:07 714 Valdimar Halldórsson 1973 ISL Laugaskokk
25 44:11 449 Arnaldur Loftsson 1970 ISL Laugaskokk
26 44:33 529 Hlynur Skagfjörð Pálsson 1970 ISL Hlaupahópur Ármanns / Boot camp Rvk.
27 44:39 775 Anton Örn Schmidhauser 1969 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
28 44:54 387 Graeme Stewart Maley 1969 ERL
29 45:02 159 Erlendur Steinn Guðnason 1972 ISL KR Skokk
30 45:06 164 Jakob Samúel Antonsson 1971 ISL BwRunners
31 45:10 43 Svanur Þór Karlsson 1970 ISL BwRunners
32 45:24 496 Sigurjón Rúnar Bragason 1972 ISL
33 45:35 922 Sigurjón Jónsson 1971 ISL FLP
34 45:51 890 Gísli Héðinsson 1969 ISL Geislinn
35 45:53 301 Benedikt Bjarki Ægisson 1970 ISL Ármann
36 46:02 405 Tómas Orri Ragnarsson 1973 ISL
37 46:21 900 Sigurður Magnús Jónsson 1971 ISL Ufsinn
38 46:26 245 Halldór Eiríksson 1972 ISL
39 46:27 822 Þráinn Friðriksson 1971 ISL
40 46:32 318 Sigurður Ingi Viðarsson 1971 ISL KR Skokk
41 46:36 907 Dofri Hermannsson 1969 ISL Fjölnir
42 47:15 314 Ólafur Þór Magnússon 1970 ISL Þríkó
43 47:19 18 Sigurður Jón Gunnarsson 1971 ISL
44 47:23 194 Kristinn Jakobsson 1969 ISL Árbæjarskokk
45 47:48 316 Guðmundur Hannesson 1973 ISL
46 47:56 345 Vigfús Ingvarsson 1970 ISL Árbæjarskokk
47 48:03 204 Alexander Arnarson 1973 ISL Þríkó
48 48:05 965 Gunnar Júlísson 1973 ISL Ármann
49 48:13 149 Tómas Guðbrandur Guðjónsson 1971 ISL Marel
50 48:17 450 Jóhannes Baldursson 1971 ISL
51 48:23 899 Thor Aspelund 1969 ISL ÍR skokk
52 48:37 988 Finnur Kolbeinsson 1972 ISL
53 48:42 901 Gunnar Thoroddsen 1969 ISL
54 48:59 946 Ari Daníelsson 1972 ISL
55 49:04 830 Þórður Hjalti Þorvarðarson 1971 ISL
56 49:23 291 Friðrik Þór Snorrason 1970 ISL Laugarskokk
57 49:27 769 Þórður Hermann Kolbeinsson 1969 ISL KR
58 49:31 23 Jóhann Gunnarsson 1971 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
59 49:43 340 Arnór Þorkell Gunnarsson 1971 ISL
60 49:44 192 Sigurjón Mýrdal Hjartarson 1971 ISL Laugaskokk
61 49:44 1927 Sigurður Sveinbjörn Gylfason 1970 ISL
62 49:46 98 Ragnar Arelíus Sveinsson 1973 ISL BW Runners
63 49:52 1925 Rúnar Már Jóhannsson 1973 ISL
64 50:12 126 Haraldur Daði Ragnarsson 1973 ISL Sprettur Sportclub
65 50:25 219 Pétur Örn Gunnarsson 1970 ISL
66 50:29 565 Axel Örn Ársælsson 1972 ISL
67 50:40 78 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 ISL Valur skokk
68 50:41 948 Skúli Magnús Þorvaldsson 1973 ISL
69 50:51 985 Gunnar Gunnarsson 1972 ISL
70 50:52 644 Ragnar Sverrisson 1970 ISL Víkingur
71 51:00 258 Kristinn Hauksson 1973 ISL
72 51:14 150 Gunnar Þór Möller 1973 ISL Sprettur Sportclub
73 51:25 952 Baldur Eiríksson 1969 ISL Rathlaupafélagið Hekla
74 51:29 809 Viðar Einarsson 1972 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
75 51:39 507 Jón Ívar Ólafsson 1970 ISL
76 51:39 776 Jón Freyr Sigurðsson 1972 ISL
77 51:40 648 Magnús Haukur Lárusson 1972 ISL Stjarnan
78 51:48 139 Bragi Þór Thoroddsen 1971 ISL
79 51:54 540 Stígur Stefánsson 1970 ISL
80 52:07 992 Carlos Alberto Cardoza Ramirez 1972 ISL
81 52:10 385 Andri Lúthersson 1971 ISL
82 52:16 687 Hallgrímur Kristinsson 1972 ISL Plebbi og halti háhyrningurinn
83 52:20 503 Þórhallur Halldórsson 1969 ISL Ægir3
84 52:22 576 Hrólfur Gestsson 1969 ISL Ármann
85 52:34 577 Guðmundur Elías Sæmundsson 1972 ISL HFR
86 52:52 792 Steinar Helgason 1969 ISL
87 53:34 82 Hannes Blöndal 1969 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
88 53:46 697 Halldór Snorrason 1969 ISL Árbæjarskokk
89 54:28 703 Hálfdán Freyr Örnólfsson 1973 ISL Bíddu aðeins
90 54:36 168 Sigurður Benediktsson 1969 ISL
91 54:45 1924 Helgi Mar Árnason 1972 ISL FH
92 55:32 326 Stefán Emil Jóhannsson 1972 ISL
93 55:56 413 Alvin Orri Gíslason 1973 ISL
94 56:37 351 Róbert Ólafsson 1972 ISL
95 56:53 788 Þórarinn M Stefánsson 1970 ISL
96 57:12 466 Andrés Yngvi Jóakimsson 1971 ISL
97 57:36 791 Ingi Þór Ólafsson 1972 ISL
98 57:38 725 Hlynur Gestsson 1971 ISL
99 57:41 824 Guðni Gunnarsson 1969 ISL
100 57:47 611 Valur Þór Gunnarsson 1973 ISL
101 58:01 289 Börkur Brynjarsson 1972 ISL Fríkskir Flóamenn
102 58:30 935 Stefán Þór Gunnarsson 1972 ISL
103 59:09 247 Marvin Ívarsson 1973 ISL Hlaupahópur Ármanns
104 59:31 993 Björn Víglundsson 1971 ISL
105 59:52 188 Örlygur Smári 1971 ISL Smárarnir
106 59:54 632 Gísli Þorsteinsson 1971 ISL
107 61:27 327 Guðmann Bragi Birgisson 1970 ISL Hlaupahópur Ármanns
108 62:09 107 Ólafur Baldursson 1969 ISL Laugaskokk
109 67:22 244 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson 1972 ISL ÍR
110 68:58 133 Stefán Árni Auðólfsson 1972 ISL
111 72:20 698 Lars Östergaard Christensen 1972 ISL
112 73:46 298 Arnar Albertsson 1969 ISL Gamla settið

Karlar 45 til 49 ára

1 38:35 847 Sveinn Ásgeirsson 1964 ISL ÍR-skokk
2 39:22 410 Viktor Jens Vigfússon 1967 ISL Hlaupahópur Ármanns
3 39:44 527 Snorri Gunnarsson 1968 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
4 39:45 286 Páll Harðarson 1966 ISL
5 40:18 551 Stefán Þór Sigurðsson 1966 ISL
6 40:21 756 Margeir Kúld Eiríksson 1965 ISL Afrekshópur
7 40:52 962 Torfi Agnarsson 1968 ISL
8 41:09 118 Pálmar Viggósson 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
9 41:20 953 Gunnar Ólason 1967 ISL
10 41:29 919 Haraldur Haraldsson 1966 ISL KR skokk
11 41:37 27 Pétur Einarsson 1964 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
12 41:52 50 Kjartan Sævarsson 1968 ISL Laugaskokk
13 42:04 623 Ólafur Jón Ásgeirsson 1965 ISL Fjölnir
14 42:51 443 Guðmundur Kristinsson 1965 ISL Laugaskokk
15 42:55 585 Unnar Steinn Hjaltason 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
16 42:57 419 Guðmundur Smári Ólafsson 1966 ISL Ármann
17 43:20 306 Magnús Harðarson 1966 ISL
18 43:29 579 Kristján Ásgeirsson 1965 ISL Sporthúsið
19 43:38 463 Atli Helgi Atlason 1965 ISL
20 43:42 416 Haraldur Haraldsson 1967 ISL Valur skokk
21 43:44 525 Gunnar Ármannsson 1967 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
22 43:44 272 Guðmundur Löve 1967 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
23 43:48 187 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964 ISL Skokkhópur Álftaness
24 43:52 581 Björn Rúnar Lúðvíksson 1964 ISL Stjarnan
25 43:53 122 Gunnar Víðir Þrastarson 1967 ISL Hlaupahópur Sigga P.
26 44:00 759 Ragnar Guðmundur Þórðarson 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
27 44:43 746 Eysteinn Einarsson 1964 ISL ÍR
28 44:53 583 Hannes Hauksson 1966 ISL
29 46:11 253 Lars Peter Jensen 1964 ISL Árbæjarskokk
30 46:13 672 Sævar Valtýr Úlfarsson 1965 ISL skokkh.alftanesi
31 46:21 1908 Arnar Sigurðsson 1964 ISL
32 46:53 460 Dofri Þórðarson 1965 ISL IR skokk
33 46:57 51 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 1966 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
34 47:18 227 Sigurður Magnús Garðarsson 1967 ISL Laugaskokk
35 47:24 1914 Jón Björnsson 1968 ISL
36 47:47 861 Sveinbjörn Sigurðsson 1965 ISL Hlaupahópur FH
37 48:19 148 Ólafur Ingvar Guðfinnsson 1965 ISL
38 48:48 832 Kjartan Örn Gylfason 1964 ISL Árbæjarskokk
39 48:52 186 Bjarni Ragnarsson 1967 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
40 48:52 829 Úlfar Helgason 1968 ISL
41 48:55 989 Einar Stefán Kristinsson 1964 ISL Bíddu aðeins
42 49:02 925 Tómas Kristjánsson 1965 ISL
43 49:07 868 Geir Atli Zoëga 1965 ISL
44 49:10 889 Jón Einar Eyjólfsson 1965 ISL
45 49:13 161 Magnús Jón Björnsson 1966 ISL Árbæjarskokk
46 49:45 844 Einar Júlíusson 1968 ISL Laugaskokk IP
47 49:58 814 Úlfar Snær Arnarson 1966 ISL
48 50:03 897 Sæmundur Davíð Vikarsson 1966 ISL Árbæjarskokk
49 50:25 459 Bjarni Ólafsson 1967 ISL ÍR skokk
50 50:28 426 Örn Logason 1966 ISL
51 50:33 787 Sveinn Ólafur Arnórsson 1967 ISL Syplingur
52 50:34 331 Friðrik Guðmundsson 1965 ISL Víkingur
53 51:02 910 Pétur Örn Sigurðsson 1967 ISL Laugaskokk
54 51:05 664 Jónas Friðrik Jónsson 1966 ISL
55 51:12 613 Sindri Gunnarsson 1964 ISL KR - Skokk
56 51:29 517 Pétur Guðmundsson 1964 ISL
57 51:54 304 Sigtryggur Albertsson 1968 ISL
58 52:00 796 Otti Hólm Elínarson 1967 ISL
59 52:17 37 Magnús Árni Magnússon 1968 ISL
60 52:24 558 Óli Svavar Hallgrímsson 1968 ISL Bíddu aðeins
61 52:35 356 Samúel Þórisson 1965 ISL Vikingur
62 52:57 344 Sveinn Rúnar Þórarinsson 1966 ISL
63 53:01 554 Sigurður Reynaldsson 1966 ISL Siggi sterki
64 53:11 888 Birgir Sigfússon 1968 ISL Stjarnan
65 53:15 389 Björn Malmquist 1964 ISL Richa 116
66 53:18 934 Helgi Rúnar Óskarsson 1967 ISL
67 53:26 453 Víðir Þór Magnússon 1964 ISL
68 53:30 1909 Óskar Páll Sveinsson 1967 ISL
69 53:37 595 Hafþór Helgi Einarsson 1966 ISL Frændur hf.
70 53:44 945 Magnús Viðar Sigurðsson 1966 ISL
71 53:46 944 Ari Eyberg Sævarsson 1967 ISL
72 53:48 903 Kjartan Magnússon 1967 ISL
73 54:03 757 Sigurjón Ragnar Sigurjónsson 1967 ISL Skálkar
74 54:11 54 Atli Sturluson 1966 ISL Bíddu aðeins
75 54:19 716 Jón Gunnar Ólason 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
76 54:27 438 Dagur Georgsson 1964 ISL TKS
77 54:28 646 Sverrir Geirdal 1965 ISL Víkingur
78 54:30 216 Friðrik G Sturluson 1965 ISL Hlaupahópur FH
79 54:35 322 Gunnar Viggósson 1964 ISL Árbæjarskokk
80 54:50 605 Óðinn Albertsson 1968 ISL
81 54:52 124 Bjarki Andrew Brynjarsson 1966 ISL Stjarnan
82 55:25 943 Einar Rúnar Guðmundsson 1967 ISL
83 56:19 241 Kári Steinar Karlsson 1966 ISL Laugaskokk
84 57:09 524 Viktor Ólason 1964 ISL Hlaupahópur HF
85 57:14 673 Fritz Hendrik Berndsen 1965 ISL
86 57:57 202 Guðmundur Pálmason 1968 ISL Stjarnan
87 57:57 692 Sigurður Örn Hallgrímsson 1968 ISL
88 58:12 321 Tómas Ingi Torfason 1966 ISL ÍR skokk
89 58:13 538 Þórir Sigurgeirsson 1966 ISL AC/DC
90 59:22 324 Grétar Þórisson 1964 ISL Skokkhópur Víkings
91 60:21 230 Vilhjálmur Grímsson 1964 ISL Bíddu aðeins
92 60:27 3 Jón Bjarki Bentsson 1965 ISL
93 60:54 85 Þorkell Arnar Egilsson 1967 ISL
94 62:05 670 Jón Þór Sigurðsson 1967 ISL ÍR skokk
95 63:01 736 Einar Finnur Brynjólfsson 1966 ISL Sjálfur
96 63:11 276 Ólafur Jens Daðason 1966 ISL ÍR skokk
97 69:17 650 Ásmundur Kristinn Símonarson 1964 ISL
98 70:06 918 Jón Sveinlaugsson 1966 ISL

Karlar 50 til 54 ára

1 37:19 471 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 ISL Bíddu aðeins
2 39:16 368 Bóas Jónsson 1963 ISL Hlaupahópur FH/ Hlaupahópur Sigga P
3 39:36 234 Helgi Sigurðsson 1961 ISL Hlaupahópur Sigga P
4 40:40 92 Ívar Auðunn Adolfsson 1962 ISL Laugaskokk
5 42:07 240 Karl Jón Hirst 1959 ISL Fjölnir
6 42:16 154 Agnar Jón Ágústsson 1963 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
7 42:26 473 Kristján Matthíasson 1961 ISL Víkingur
8 42:43 957 Hörður Hinriksson 1960 ISL Fjölnir
9 43:34 532 Hálfdán Daðason 1959 ISL
10 45:11 53 Ásgeir Elíasson 1963 ISL Bíddu aðeins
11 46:05 800 Már Jónsson 1959 ISL Richa 116
12 46:24 127 Oddur Ingi Ingason 1963 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
13 46:25 1916 Elfar Rúnarsson 1963 ISL
14 46:50 752 Kristján Kristjánsson 1962 ISL
15 46:55 973 Óskar Örn Jónsson 1963 ISL
16 47:02 719 Páll Steinþórsson 1961 ISL Matís
17 47:07 336 Geir Jóhannsson 1961 ISL Valur skokk
18 47:08 490 Ari Sigurðsson 1962 ISL Stjarnan
19 47:13 709 Garðar Þór Gíslason 1959 ISL
20 47:45 543 Kristján Þorbergsson 1963 ISL
21 47:59 738 Birgir Þorsteinn Jóakimsson 1962 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
22 48:03 135 Guðmundur H S Guðmundsson 1961 ISL Hlaupahópur Stjörnunar
23 48:18 643 Pétur Hrafn Sigurðsson 1961 ISL
24 48:27 908 Gísli Ágúst Guðmundsson 1960 ISL Hlaupahópur FH
25 48:45 117 Gunnar Viðar Bjarnason 1961 ISL Toppfarar
26 48:57 465 Ísleifur Þór Erlingsson 1960 ISL
27 49:00 383 Jón Gunnar Jónsson 1961 ISL FH
28 49:41 72 Óskar Hrafn Guðmundsson 1959 ISL hlaupahopur fh
29 49:50 251 Magnús Rósinkrans Magnússon 1963 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
30 49:53 660 Þórhallur Vilhjálmsson 1961 ISL Sigga P.
31 49:58 553 Ástráður Haraldsson 1961 ISL
32 50:10 288 Jón Ævarr Sigurbjörnsson 1963 ISL
33 50:58 821 Bjarnsteinn Þórsson 1963 ISL
34 51:00 556 Gústaf Vífilsson 1963 ISL Siggi Sterki
35 51:02 782 Bjarni Már Júlíusson 1962 ISL
36 51:06 488 Einar Þór Jónsson 1962 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
37 51:10 89 Jón Ágúst Gunnlaugsson 1961 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
38 52:03 850 Kristinn Briem 1961 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
39 52:09 594 Már Björgvinsson 1960 ISL TKS
40 52:11 549 Helgi Baldvinsson 1959 ISL Einn á báti
41 52:18 911 Magnús Ragnarsson 1963 ISL Árbæjarskokk
42 52:52 160 Kristinn Ragnarsson 1961 ISL Hlaupahópur stjörnunnar
43 53:03 374 Oddur Kristjánsson 1962 ISL Laugaskokk
44 53:07 715 Hannes Alfreð Hannesson 1963 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
45 53:35 533 Runólfur Pálsson 1959 ISL
46 54:00 275 Gunnar Erling Vagnsson 1960 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
47 54:37 1900 Arnbergur Ásbjörnsson 1963 ISL Bíddu aðeins
48 54:56 506 Einar Magnús Ólafsson 1962 ISL Haupahópur Sigga sterka
49 54:56 933 Karl Gísli Gíslason 1960 ISL Laugaskokk
50 55:16 485 Sigurður Þ Steingrímsson 1961 ISL
51 55:39 641 Kolbeinn Andrésson 1961 ISL AIK
52 55:59 882 Sigurður Ingvar Hannesson 1963 ISL
53 56:18 810 Aðalsteinn Snorrason 1961 ISL Fjölnir
54 56:22 516 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 ISL HHFH
55 56:44 116 Vilhjálmur Árnason 1963 ISL
56 57:05 531 Gunnar Hjálmarsson 1963 ISL Skokkhópur Fram Grafarholti
57 57:16 1904 Egill Jóhannsson 1963 ISL
58 57:17 183 Wilhelm G Norðfjörð 1960 ISL Stjarnan
59 57:56 881 Hávarður Tryggvason 1961 ISL S Í - Skokk
60 58:13 938 Þorsteinn Geirsson 1963 ISL
61 58:54 181 Kristbjörn Haraldsson 1960 ISL KR skokk
62 59:11 601 Gísli Þór Gíslason 1961 ISL Valur skokk
63 60:27 696 Eyþór Rafn Þórhallsson 1962 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
64 61:11 477 Rúnar Reynisson 1962 ISL Kr skokk
65 66:28 475 Jóhann Unnsteinsson 1959 ISL Grábræður
66 66:51 674 Rögnvaldur Dofri Pétursson 1960 ISL Grótta

Karlar 55 til 59 ára

1 41:00 158 Trausti Valdimarsson 1957 ISL Ægir 3
2 41:47 839 Sumarliði Óskarsson 1955 ISL Laugaskokk
3 42:21 492 Pétur Haukur Helgason 1957 ISL Árbæjarskokk
4 42:55 114 Ingvar Garðarsson 1958 ISL HSK /Frískir flóamenn
5 44:25 143 Sigurður Ingvarsson 1956 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
6 46:27 731 Tómas Jóhannesson 1957 ISL
7 46:40 760 Gautur Þorsteinsson 1958 ISL Fjölnir
8 46:41 541 Skúli Gunnarsson 1958 ISL Grábræður
9 46:49 876 Sævar Skaptason 1958 ISL Laugaskokk
10 48:38 665 Michael John Bown 1958 ISL Fiasco on ice
11 49:11 734 Kristján Gunnarsson 1955 ISL Hlaupahópur Ármanns
12 49:39 505 Haraldur Örn Jónsson 1954 ISL
13 49:39 56 Davíð Björnsson 1958 ISL Laugaskokk
14 49:54 562 Pétur Hafsteinn Ísleifsson 1957 ISL Laugaskokk
15 50:23 627 Erlendur Sturla Birgisson 1956 ISL IR
16 50:43 930 Helgi Árnason 1955 ISL
17 51:06 232 Sveinn Geir Einarsson 1957 ISL ÍR
18 51:17 1931 Gottskálk Friðgeirsson 1954 ISL Laugaskokk
19 52:14 91 Guðmundur Þ Eyjólfsson 1958 ISL Siggi P
20 52:27 261 Ólafur Þorvaldsson 1957 ISL ÍR skokk
21 52:34 268 Stefán Guðmundsson 1957 ISL
22 54:05 398 Sigurður St Jörundsson 1957 ISL
23 54:44 329 Björn Ragnarsson 1958 ISL ÍR Skokk
24 55:47 499 Ársæll Harðarson 1956 ISL FI Skokk
25 56:05 295 Jón Bæring Hauksson 1955 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
26 56:12 883 Jens Guðjón Einarsson 1954 ISL
27 56:18 755 Stefán Stefánsson 1958 ISL Fjölnir
28 57:43 741 Magnús Þór Jónsson 1957 ISL Skokkhópur Fjölnis
29 57:59 372 Ágúst Sigurðsson 1954 ISL
30 59:14 138 Árni Sæmundur Eggertsson 1956 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
31 60:01 689 Björn Hermannsson 1958 ISL Garðabær
32 60:41 598 Eiríkur Jónsson 1958 ISL
33 61:12 728 Guðbrandur Magnússon 1955 ISL
34 61:45 58 Steinþór Ingi Þórisson 1955 ISL ÍR
35 76:01 313 Guðmundur Ingason 1954 ISL TKS

Karlar 60 ára og eldri

1 47:41 390 Gunnlaugur A Júlíusson 1952 ISL Brúarbræður
2 48:04 747 Ingólfur Björn Sigurðsson 1950 ISL FJölnir
3 48:54 1907 Inge Vivås 1951 NOR
4 49:19 373 Jóhann Heiðar Jóhannsson 1945 ISL
5 49:25 468 Helgi Bernódusson 1949 ISL
6 50:07 963 Jóhann Karlsson 1948 ISL Árbæjarskokk
7 50:30 614 Vöggur Clausen Magnússon 1947 ISL Árbæjarskokk
8 51:52 974 Magnús Júlíus Kristinsson 1950 ISL
9 52:47 797 Gunnar J Geirsson 1944 ISL Laugaskokk
10 52:52 277 Sigurður Kr Jóhannsson 1943 ISL
11 53:06 795 Sigurbjörn Einarsson 1952 ISL KR-skokk
12 54:01 713 Páll Gíslason 1953 ISL
13 54:35 436 Flosi A H Kristjánsson 1951 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
14 54:42 642 Þorkell Jóhannsson 1953 ISL
15 55:10 936 Sigurjón Andrésson 1941 ISL ÍR
16 56:01 705 Sigbjörn Guðjónsson 1950 ISL Fjölnir
17 56:20 121 Þorvaldur Kristjánsson 1949 ISL Laugaskokk
18 57:30 75 Ingólfur S Sveinsson 1939 ISL Laugaskokk
19 58:22 417 Ottó Kolbeinn Ólafsson 1950 ISL AGGF
20 58:27 616 Höskuldur Kristvinsson 1949 ISL
21 58:36 30 Sigurður Konráðsson 1953 ISL
22 61:01 147 Halldór Bergmann Þorvaldsson 1951 ISL
23 63:34 569 Þorsteinn Magnússon 1939 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
24 65:00 278 Þorsteinn Ingimundarson 1946 ISL Hlaupahópur FH
25 67:37 478 Unnsteinn Jóhannsson 1931 ISL
26 70:28 377 Gestur Ólafsson 1941 ISL Grjótaþorpið

Konur 15 ára og yngri

1 43:26 112 Andrea Kolbeinsdóttir 1999 ISL
2 47:07 680 Hlín Eiríksdóttir 2000 ISL ÍR
3 48:23 771 Stefanía Ragnarsdóttir 2000 ISL
4 48:24 764 Sóley María Steinarsdóttir 2000 ISL
5 48:24 758 Brynja Björg Kristjánsdóttir 2000 ISL
6 50:00 205 Ásdís Hvönn Jónsdóttir 2002 ISL Hlaupahéri
7 54:21 444 Eva Huld Dagsdóttir 2000 ISL
8 55:42 909 Kristín Alda Jörgensdóttir 2001 ISL
9 55:42 1929 Lea Björt Kristjánsdóttir 2000 ISL
10 55:53 765 Þórdís Ragna Ragnarsdóttir 1999 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
11 56:53 915 Ragnheiður Sóllilja Tindsdóttir 1999 ISL Árbæjarskokk
12 56:54 801 Heiðrún Dóra Friðriksdóttir 1999 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
13 57:18 191 Diljá Hilmarsdóttir 2000 ISL Valur skokk
14 59:24 365 Helga Mikaelsdóttir 1998 ISL Bíddu aðeins
15 59:31 994 Andrea Alda Björnsdóttir 1999 ISL
16 59:53 636 Selma Kristín Gísladóttir 1999 ISL
17 59:56 777 Guðrún Thelma Matthíasdóttir 1999 ISL
18 61:08 783 Anja Birta Þrastardóttir 1999 ISL
19 71:43 964 Selma Özkan 2000 ISL
20 72:20 706 Silja Björk Österg. Christensen 2001 ISL
21 72:20 310 Berta Sóley Sigtryggsdóttir 2000 ISL vallargengið
22 72:48 401 Thelma Yngvadóttir 2002 ISL
23 78:48 917 Lilja Hrund Lúðvíksdóttir 1999 ISL Árbæjarskokk
24 91:50 960 Sigurbjörg Björgvinsdóttir 1999 ISL ÍR

Konur 16 til 18 ára

1 51:47 837 Birta Þöll Sveinbjörnsdóttir 1996 ISL Hlaupahópur FH
2 56:43 941 Elísa Dóra Theódórsdóttir 1995 ISL
3 57:04 729 Gríma Katrín Ólafsdóttir 1996 ISL
4 58:28 905 Tinna Líf Jörgensdóttir 1996 ISL
5 67:39 109 Deyanira Gejsnæs Schaad 1996 ISL
6 71:39 1906 Guðlaug Anna Arnardóttir 1996 ISL

Konur 19 til 39 ára

1 37:45 597 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 ISL Fjölnir / Team Craft
2 41:09 863 Íris Dóra Snorradóttir 1991 ISL
3 42:00 1920 Sage Learn 1981 ISL
4 42:15 388 Helga Guðný Elíasdóttir 1994 ISL Fjölnir
5 42:17 287 Valgerður Dýrleif Heimisdóttir 1977 ISL
6 42:22 44 Íris Anna Skúladóttir 1989 ISL Fjölnir
7 42:26 875 Jóhanna Skúladóttir Ólafs 1977 ISL KR-skokk
8 42:49 880 Guðlaug Edda Hannesdóttir 1994 ISL
9 43:27 221 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ISL
10 43:56 668 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993 ISL ÍR
11 45:19 652 Melkorka Árný Kvaran 1976 ISL Útipúl
12 45:39 937 Katrín Árnadóttir 1983 ISL Ullur
13 46:01 645 Lauren Maressa Childs 1982 ISL
14 46:28 61 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 ISL Hlaupahópur Sigga P.
15 47:06 570 Guðlaug Þóra Marinósdóttir 1975 ISL Laugaskokk / Ægir3
16 47:39 299 Aldís Gunnarsdóttir 1992 ISL
17 48:06 193 Emilía Ýr Jónsdóttir 1991 ISL
18 48:18 142 Elísa Lind Finnbogadóttir 1991 ISL
19 48:40 151 Gunnur Róbertsdóttir 1974 ISL Hlaupahópur Ármanns
20 48:41 19 Álfheiður Hrönn Hafsteinsdóttir 1979 ISL
21 48:42 647 Rebekka Sverrisdóttir 1992 ISL
22 49:05 119 Björg Alexandersdóttir 1975 ISL Hlaupahópur Sigga P./Stjarnan
23 49:47 827 Stefanía Hákonardóttir 1990 ISL FH
24 49:50 407 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 1980 ISL Ægir3
25 49:56 501 Inga Helga Sveinsdóttir 1985 ISL
26 50:00 432 Aldís Arnardóttir 1987 ISL Valur skokk
27 50:03 766 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 ISL UFA Eyrarskokk
28 50:25 218 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 ISL
29 50:30 1943 Bryndís Elfa Gunnarsdóttir 1977 ISL
30 50:39 11 Erla Signý Þormar 1979 ISL Kötluhlaup
31 50:44 14 Helena Ólafsdóttir 1994 ISL ÍR skokk
32 50:49 21 Jessica R. Bowe 1978 USA Neon Ninjas
33 50:53 70 Kristine Heiða Erwin 1990 ISL St Andrews University
34 50:55 628 Helga Björk Árnadóttir 1982 ISL
35 50:58 778 Edda Vésteinsdóttir 1981 ISL
36 50:59 669 Guðrún Bergsteinsdóttir 1975 ISL Hlaupahópur Sigga P.
37 51:00 656 María Sigríður Guðjónsdóttir 1977 ISL Laugaskokk
38 51:01 786 Daria Luczków 1986 ISL
39 51:11 634 Unnur Magnúsdóttir 1989 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
40 51:38 408 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 1979 ISL Laugaskokk
41 51:38 441 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 ISL Laugaskokk
42 52:38 323 Bryndís Einarsdóttir 1975 ISL
43 52:40 163 Mariana Carmona Vescance 1983 ISL
44 53:14 977 Halla Einarsdóttir 1991 ISL
45 53:24 337 Margrét Björk Tryggvadóttir 1977 ISL
46 53:27 162 Sara Björk Lárusdóttir 1990 ISL ÍR Skokk
47 53:37 46 Helena Pálsdóttir 1990 ISL
48 53:42 222 Margrét Guðvarðardóttir 1977 ISL ÍR skokk
49 53:48 273 Unnur Valdís Haraldsdóttir 1979 ISL
50 54:06 429 Gerða Björg Hafsteinsdóttir 1974 ISL ÍR skokk
51 54:11 435 Sigurborg Kristinsdóttir 1974 ISL Hlaupahópur Sigga P.
52 54:14 975 Hafdís Erla Valdimarsdóttir 1988 ISL
53 54:17 658 Anna Kristín Höskuldsdóttir 1986 ISL Hlaupahópur Sigga P
54 54:19 991 Þórunn Halldóra Þórðardóttir 1986 ISL
55 54:19 733 Sandra Espersen 1986 ISL
56 54:25 717 Tinna Björk Sigmundsdóttir 1980 ISL
57 54:30 217 Silja Rún Gunnlaugsdóttir 1974 ISL Hlaupahópur FH
58 54:36 1930 Guðrún Halla Karlsdóttir 1974 ISL
59 54:37 511 Þórunn Selma Bjarnadóttir 1976 ISL Fjölnir
60 54:40 895 Fríða Sóley Hjartardóttir 1991 ISL Fjölnir
61 54:41 79 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ISL Matís
62 55:00 366 Kristíanna Jessen 1975 ISL ÍR skokk
63 55:12 651 Anna Reynarsdóttir 1979 ISL ÍR-skokk
64 55:15 663 María Rós Arngrímsdóttir 1990 ISL
65 55:15 870 Sandra Árnadóttir 1991 ISL
66 55:25 784 Brynja Björk Harðardóttir 1975 ISL
67 55:29 662 Arna Ómarsdóttir 1991 ISL
68 55:36 874 Aðalheiður Ólafsdóttir 1974 ISL Matís
69 55:41 547 Þórdís Anna Oddsdóttir 1983 ISL Skokkklúbbur Icelandair
70 56:05 806 Sigrún Björnsdóttir 1985 ISL
71 56:23 504 Freyja Vilborg Þórarinsdóttir 1980 ISL
72 56:43 940 Danique Spierts 1993 ISL
73 56:57 602 Bryndís Soffía Jónsdóttir 1985 ISL Dalaskokk
74 56:57 1921 Fura Ösp Jóhannesdóttir 1975 ISL
75 57:05 456 Fríða Gylfadóttir 1982 ISL Gylfadóttir
76 57:15 63 Brynja Baldursdóttir 1976 ISL
77 57:17 190 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 ISL Valur skokk
78 57:20 898 Jóhanna Rósa Ágústsdóttir 1975 ISL
79 57:20 961 Kristín Ágústsdóttir 1981 ISL Fram
80 57:21 376 Helga Garðarsdóttir 1975 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
81 57:29 1933 Olga Kristrún Ingólfsdóttir 1980 ISL
82 57:37 13 Guðrún Jóna H. Hilmarsdóttir 1993 ISL Kötluhlaup
83 57:39 1940 Karina O'Friel 1992 ISL
84 57:43 748 Lilja Magnúsdóttir 1984 ISL Skokkhópur Fjölnis
85 57:44 296 Gunnur Rós Grettisdóttir 1980 ISL Skutlurnar
86 57:46 106 Lára Kristín Þorvaldsdóttir 1992 ISL Bootcamp
87 57:56 826 Anna Þorbjörg Jónsdóttir 1976 ISL
88 58:29 592 Ugla Jóhanna Egilsdóttir 1986 ISL
89 58:29 589 Þórdís Stella Þorsteins 1991 ISL Laugaskokk
90 58:31 885 Dagný Fjóla Ómarsdóttir 1989 ISL
91 58:49 995 Lilja Margrét Olsen 1981 ISL Stjarnan
92 58:49 969 Ólöf Viktorsdóttir 1977 ISL
93 58:50 259 Iðunn Ása Óladóttir 1986 ISL
94 59:12 949 Áslaug Salka Grétarsdóttir 1974 ISL
95 59:12 639 Herta Sól Malmberg 1993 ISL
96 59:29 849 Berglind Óskarsdóttir 1987 ISL Ljónin
97 59:30 303 Kristín Tómasdóttir 1982 ISL
98 59:43 175 Guðný Jóna Valgeirsdóttir 1974 ISL Bíddu aðeins
99 59:57 131 Þorbjörg Ósk Eggertsdóttir 1991 ISL
100 59:58 431 Inga Magnea Skúladóttir 1977 ISL KR skokk
101 60:07 263 Sigurrós Hallgrímsdóttir 1976 ISL Bíddu aðeins
102 60:09 1903 Hildur Gunnarsdóttir 1985 ISL
103 60:28 497 Ellen Dröfn Gunnarsdóttir 1976 ISL
104 60:43 65 Fjóla Huld Sigurðardóttir 1989 ISL
105 60:49 770 Íris Ósk Valmundsdóttir 1991 ISL
106 60:56 884 Ásgerður Arna Pálsdóttir 1989 ISL
107 61:11 179 Kristín Geirarðsdóttir 1981 ISL
108 61:11 4 Guðrún Guðmundsdóttir 1980 ISL Hlaupahópur Sigga P
109 61:24 455 Tinna Lyngberg Andrésdóttir 1988 ISL
110 61:27 361 Margrét Sturludóttir 1978 ISL
111 61:27 10 Svanhvít Ósk Jónsdóttir 1974 ISL ÍR
112 61:45 339 Heiðrún Erika Guðmundsdóttir 1975 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
113 62:08 877 Guðný Camilla Aradóttir 1975 ISL Hlaupahópur Ármanns
114 62:21 265 Ilmur Dögg Gísladóttir 1977 ISL Víkíngur / CRFRVK
115 62:35 418 Guðrún María Guðmundsdóttir 1994 ISL
116 62:36 835 Íris Halla Guðmundsdóttir 1984 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
117 63:03 707 Sigfríð Einarsdóttir 1976 ISL
118 63:14 87 Sunna Jökulsdóttir 1988 ISL
119 63:29 607 Stella I Steinþórsdóttir 1974 ISL
120 63:40 545 Stefanía Ósk Margeirsdóttir 1991 ISL
121 63:47 184 Hanna Kristín Sigurðardóttir 1974 ISL ÍR skokk
122 63:49 514 Kristrún Kristinsdóttir 1988 ISL
123 64:01 29 Þórhildur Fjóla Kristjánsdóttir 1979 ISL
124 64:07 990 Elva Björk Ágústsdóttir 1980 ISL
125 64:13 816 Erla Þórdís Traustadóttir 1983 ISL Laugaskokk
126 64:14 842 Guðný Lára Bragadóttir 1986 ISL Ljónin
127 64:14 798 Aðalbjörg Birna Guttormsdóttir 1978 ISL
128 64:27 212 Júlía B. Sigurðardóttir 1978 ISL
129 65:11 28 Þóra Sigurðardóttir 1988 ISL
130 65:22 45 Fríða María Harðardóttir 1974 ISL Hlaupahópur Ármanns
131 65:47 721 Marta Renata Rozanska 1985 ISL
132 66:11 854 Hildur Björnsdóttir 1986 ISL
133 67:08 535 Jóhanna Elísa Engelhartsdóttir 1978 ISL
134 67:32 958 María Rós Kristjánsdóttir 1991 ISL
135 67:58 550 Perla Dögg Þórðardóttir 1984 ISL
136 69:17 307 Ragnheiður Þorkelsdóttir 1978 ISL
137 70:21 197 Halla Tinna Arnardóttir 1988 ISL
138 71:02 825 Lísa Kristjánsdóttir 1974 ISL
139 72:28 201 Ragnheiður Ösp Sigurðardóttir 1981 ISL
140 73:34 264 Aðalheiður María Vigfúsdóttir 1982 ISL Breiðablik
141 74:31 231 Bryndís Guðnadóttir 1979 ISL Bíddu Aðeins
142 76:26 926 Júlíana Sól Sigurbjörnsdóttir 1989 ISL
143 81:40 406 Ástrós Rut Sigurðardóttir 1988 ISL
144 86:15 599 Harpa Hrund Berndsen 1981 ISL Ægir3
145 88:25 77 Kristín Grétarsdóttir 1985 ISL JCI Hlaupagarpar
146 89:06 959 Tinna Rut Finnbogadóttir 1993 ISL
147 89:08 528 Anna Lísa Finnbogadóttir 1985 ISL
148 92:25 537 Kolbrún Jónsdóttir 1988 ISL
149 92:33 542 Hrönn Harðardóttir 1983 ISL

Konur 40 til 44 ára

1 38:18 384 Helen Ólafsdóttir 1971 ISL ÍR / Laugaskokk
2 41:11 215 Eva Skarpaas Einarsdóttir 1971 ISL ÍR / Sportís
3 41:56 422 Svava Rán Guðmundsdóttir 1970 ISL Árbæjarskokk
4 42:51 239 Margrét Elíasdóttir 1970 ISL KR-skokk
5 44:00 74 Eva Ólafsdóttir 1973 ISL Afrekshópur
6 47:03 255 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 ISL 3SH
7 47:22 254 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ISL ÍR Skokk
8 48:03 195 Hildur Birgisdóttir 1970 ISL Árbæjarskokk
9 48:50 508 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 ISL Skokkhópur Álftaness
10 49:14 853 Guðrún Guðjónsdóttir 1969 ISL Laugaskokk
11 49:34 346 Anna Gunnarsdóttir 1969 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
12 49:37 176 Elín Gísladóttir 1969 ISL Árbæjarskokk
13 49:50 319 Auður Ævarsdóttir 1971 ISL KR Skokk
14 50:04 923 Magano Katrína Shiimi Ásmundsson 1972 ISL KR skokk
15 50:58 586 Sigríður Gylfadóttir 1969 ISL Árbæjarskokk
16 51:23 657 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir 1970 ISL Valur skokk
17 51:26 266 Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir 1972 ISL Hlaupahópur Ármanns
18 51:38 1901 Hlín Hjartar Magnúsdóttir 1969 ISL Laugaskokk
19 51:55 980 Anna Ólöf Thorlacius 1972 ISL
20 52:17 631 Renuka Chareyre Perera 1970 ISL Friskir Flóamenn
21 52:21 887 Þórunn Bjarney Garðarsdóttir 1972 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
22 52:23 48 Harpa Víðisdóttir 1970 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
23 52:33 681 Arndís Steinþórsdóttir 1970 ISL Fjölnir
24 52:51 559 Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé 1969 ISL Bíddu aðeins
25 53:39 807 Ingveldur Sæmundsdóttir 1970 ISL
26 53:45 722 Bryndís Sigurðardóttir 1970 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
27 53:49 720 Guðmunda Smáradóttir 1971 ISL Bíddu Aðeins
28 53:52 622 Anna Margrét Tómasdóttir 1971 ISL Dalaskokk
29 53:57 386 Sigríður Laufey Gunnarsdóttir 1971 ISL
30 54:22 428 Sigríður B Kristinsdóttir 1969 ISL
31 54:27 560 Rakel Steingrímsdóttir 1972 ISL Breiðablik
32 54:38 8 Birna Íris Jónsdóttir 1973 ISL
33 54:50 793 Corinna Hoffmann 1973 ISL Ægir-Þríþraut
34 56:05 510 Steinunn Þorsteinsdóttir 1972 ISL KR -Skokk
35 56:28 99 Valdís Arnórsdóttir 1972 ISL KR Skokk
36 56:36 480 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 ISL KR-skokk
37 56:44 421 Elín Valgerður Margrétardóttir 1972 ISL KR skokk
38 56:56 536 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
39 57:02 866 Kristrún Kristjánsdóttir 1971 ISL Mosóskokk
40 57:03 392 Ingibjörg Pétursdóttir 1969 ISL Fjölnir
41 57:03 136 Eyrún Baldvinsdóttir 1970 ISL Fjölnir
42 57:03 369 Birna Guðrún Sigurðardóttir 1970 ISL Fjölnir
43 57:04 403 Sigrún Brynja Einarsdóttir 1973 ISL
44 57:04 357 Hlín Kristín Þorkelsdóttir 1972 ISL
45 58:12 320 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ISL ÍR skokk
46 58:26 257 Gunnhildur Sveinsdóttir 1971 ISL Ægir3
47 58:40 683 Hulda Steingrímsdóttir 1971 ISL
48 59:05 208 Arndís Björnsdóttir 1969 ISL Ægir3
49 59:17 267 Hallfríður Snorradóttir 1973 ISL ÍR skokk
50 59:19 170 Matthildur Rúnarsdóttir 1972 ISL Hlaupahópur FH
51 59:19 102 Brynja Björg Bragadóttir 1971 ISL Hlaupahópur FH
52 59:34 494 María Ósk Birgisdóttir 1973 ISL Þríkó
53 59:35 173 Elva Gísladóttir 1973 ISL Hlaupahópur Ármanns
54 59:55 445 Karitas Þráinsdóttir 1973 ISL
55 59:58 640 Brynhildur Axelsdóttir 1971 ISL
56 60:04 224 Tonie Gertin Sörensen 1969 ISL Skokkhópur Víkings
57 60:04 152 Katrín Eydís Hjörleifsdóttir 1969 ISL Skokkhópur Víkings
58 60:16 649 Arna Arnardóttir 1971 ISL Afrekshópur Fram
59 60:19 378 Anna Sif Jónsdóttir 1971 ISL Mosóskokk
60 60:24 169 Guðrún Þorsteinsdóttir 1970 ISL Línurnar
61 60:25 209 Lovísa Stefánsdóttir 1970 ISL Stjarnan
62 60:49 564 Sigríður Sveinsdóttir 1971 ISL
63 60:53 894 Hafdís Hörn Gissurardóttir 1969 ISL ÍR Skokk
64 60:55 409 Heiðrún Ólafsdóttir 1971 ISL Saga Class
65 61:17 381 Harpa Sóley Snorradóttir 1971 ISL ÍR skokk
66 61:49 57 Gerður Bárðardóttir 1970 ISL
67 62:07 781 Soffía Guðrún Jóhannsdóttir 1973 ISL Reykjavíkurhafnarhópurinn
68 62:35 735 Sigurlín Gunnarsdóttir 1972 ISL
69 62:50 833 Ída Braga Ómarsdóttir 1973 ISL
70 63:07 352 Gróa Másdóttir 1971 ISL
71 63:11 955 Ásdís Árnadóttir 1971 ISL Bíddu aðeins
72 63:11 15 Hrönn Sigurðardóttir 1969 ISL ÍR skokk
73 64:01 860 Sólveig Haraldsdóttir 1970 ISL Bíddu aðeins
74 64:36 137 Elsa María Davíðsdóttir 1971 ISL Bíddu aðeins
75 64:39 774 Guðrún Sólveig Ágústsdóttir 1971 ISL IR skokk
76 64:39 462 Halla Dóra Halldórsdóttir 1973 ISL
77 64:42 836 Ingibjörg Þ. Sigfúsdóttir 1973 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
78 64:57 166 Rósa Björk Gunnarsdóttir 1973 ISL KR skokk
79 65:01 470 Guðmunda D Sigurðardóttir 1969 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
80 65:09 846 Elín Þórðardóttir 1970 ISL
81 65:26 1923 Íris Björnsdóttir 1973 ISL FH
82 65:31 878 Guðlaug Erla Jóhannsdóttir 1971 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
83 65:49 603 Guðrún Helga Gunnarsdóttir 1971 ISL
84 66:33 867 Marta María Ástbjörnsdóttir 1969 ISL KR - skokk
85 66:46 105 Þóra Margrét Baldvinsdóttir 1971 ISL Stjarnan
86 67:23 174 Nína Berglind Sigurgeirsdóttir 1972 ISL ÍR
87 67:45 42 Kolbrún Þorbjörg Pálsdóttir 1971 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
88 68:57 132 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 ISL
89 69:40 452 Rannveig Þórisdóttir 1971 ISL FRAM Grafarholti
90 70:09 794 Sandra Berg Cepero 1970 ISL Syplingur
91 71:41 588 Jórunn Jónsdóttir 1969 ISL
92 71:50 38 Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir 1973 ISL
93 72:54 400 Dagrún Hálfdánardóttir 1971 ISL Hlaupahópur Ármanns
94 73:32 300 Inga Björg Stefánsdóttir 1973 ISL Gamla settið
95 83:32 785 Bryndís Hjartardóttir 1973 ISL Hlaupandi mömmur
96 86:15 226 Sigrún Þuríður Geirsdóttir 1972 ISL Ægir

Konur 45 til 49 ára

1 41:38 302 Hrönn Guðmundsdóttir 1965 ISL ÍR Skokk
2 44:01 580 Inga María Hansen Ásgeirsdóttir 1965 ISL Laugaskokk
3 46:33 815 Ásdís Söebeck Kristjánsdóttir 1967 ISL ÍR-skokk /3SH
4 49:05 458 Nanna Þóra Andrésdóttir 1968 ISL Árbæjarskokk
5 50:08 619 Dagný Baldvinsdóttir 1968 ISL KR - skokk
6 50:40 575 Þórdís Hrönn Pálsdóttir 1966 ISL Valur Skokk
7 51:52 509 Sigrún Gunnsteinsdóttir 1964 ISL
8 52:46 708 Ingibjörg Gunnarsdóttir 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
9 52:48 1915 Svanhildur Þengilsdóttir 1964 ISL ÍR skokk
10 52:57 283 Linda Rán Úlfsdóttir 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
11 53:07 103 Fjóla Karlsdóttir 1968 ISL Línurnar
12 53:07 228 Birna Pála Kristinsdóttir 1967 ISL Laugaskokk
13 53:16 513 Guðrún Harðardóttir 1966 ISL Valur skokk/Richa 116
14 53:45 430 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir 1968 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
15 53:55 679 Bryndís Skúladóttir 1966 ISL Bíddu aðeins
16 53:59 661 Þóra Gunnarsdóttir 1965 ISL Fjölnir
17 54:19 676 Jóhanna Katrín Eggertsdóttir 1964 ISL Fjölnir
18 54:38 1936 Sigríður Sara Sigurðardóttir 1968 ISL Fjölnir
19 54:54 397 Unnur Friðþjófsdóttir 1967 ISL ÍR skokk
20 55:13 440 Björg Þuríður Magnúsdóttir 1965 ISL TKS
21 56:03 667 Jóhanna Björg Hansen 1966 ISL Mosóskokk
22 56:17 812 Ingibjörg Kjartansdóttir 1964 ISL Fjölnir
23 56:33 563 Gréta Sigurborg Guðjónsdóttir 1968 ISL
24 56:45 157 Margrét Einarsdóttir 1966 ISL
25 56:47 484 Margrét Gunnarsdóttir 1966 ISL
26 58:07 111 Ylfa Þorsteinsdóttir 1966 ISL Línurnar
27 58:24 123 Berglind Víðisdóttir 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
28 58:28 35 Fjóla Grétarsdóttir 1968 ISL Stjarnan
29 58:31 461 Ingibjörg Gréta Gísladóttir 1966 ISL
30 58:56 81 Nanna Pálsdóttir 1968 ISL Bíddu aðeins
31 59:04 178 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 ISL Hlaupahópur FH
32 59:04 892 Kristín F Gunnlaugsdóttir 1968 ISL
33 59:05 394 Jóhanna Ingibjörg Viggósdóttir 1966 ISL KR-Skokk
34 59:19 522 Inga Eiríksdóttir 1964 ISL Hlaupahópur HF
35 59:22 843 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 ISL KR skokk
36 59:30 872 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965 ISL
37 59:58 380 Helga Grímheiður Gunnarsdóttir 1967 ISL ÍR skokk
38 60:00 495 Ragna Dóra Rúnarsdóttir 1964 ISL Kögglar
39 60:21 229 Rannveig A Guðmundsdóttir 1966 ISL Bíddu aðeins
40 60:21 125 Guðbjörg Oddsdóttir 1967 ISL Línurnar
41 60:29 332 Þóra Helgadóttir 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnat
42 60:46 891 Hafdís Þorleifsdóttir 1964 ISL
43 60:57 724 Ragnheiður Ýr Grétarsdóttir 1966 ISL Bíddu aðeins
44 61:25 414 Hrönn Baldursdóttir 1967 ISL Valur skokk
45 61:41 655 Áslaug Jónasdóttir 1968 ISL Laugaskokk
46 61:43 621 Sólrún Birgisdóttir 1968 ISL Crossfit Sport
47 62:06 279 Aldís Hafsteinsdóttir 1968 ISL Hlaupahópur Stjörnunar
48 62:21 67 Hrönn Hrafnsdóttir 1967 ISL Bíddu aðeins
49 62:38 587 Erla Traustadóttir 1965 ISL Laugaskokk
50 63:18 284 Gunnhildur Grétarsdóttir 1966 ISL Bíddu aðeins
51 64:08 574 Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 ISL Fjölnir
52 64:10 113 Björk Kristjánsdóttir 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
53 64:29 210 Þóra Stefánsdóttir 1967 ISL Stjarnan
54 64:33 274 Aðalheiður Alfreðsdóttir 1966 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
55 64:34 200 Sigrún Gísladóttir 1968 ISL Stjarnan
56 65:11 292 Helga Stefánsdóttir 1967 ISL KR skokk
57 65:17 281 Ásta Snorradóttir 1967 ISL Hlaupahópur Ármanns
58 65:19 269 Margrét Sif Hákonardóttir 1968 ISL Stjarnan
59 66:35 285 Helga Gunnarsdóttir 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
60 66:35 66 Sandra Jónasdóttir 1968 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
61 67:47 799 Guðbjörg Þórðardóttir 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunar
62 68:54 47 Anna María Benediktsdóttir 1965 ISL
63 69:26 523 Kolbrún Sævarsdóttir 1964 ISL Bíddu aðeins
64 71:25 520 Sigrún Stefanía Kolsöe 1967 ISL
65 74:31 367 Hafdís Hafsteinsdóttir 1967 ISL ÍR-skokk
66 75:01 415 Oddfríður R Þórisdóttir 1968 ISL ÍR

Konur 50 til 54 ára

1 47:31 172 Erla Eyjólfsdóttir 1961 ISL Hlaupahópur FH
2 50:28 88 Unnur Þorláksdóttir 1962 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
3 53:02 198 Helga Árnadóttir 1961 ISL Árbæjarskokk
4 53:04 375 Elsa Þórisdóttir 1962 ISL Bootcamp
5 53:07 90 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 ISL Laugaskokk
6 55:05 967 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir 1960 ISL Icelandair
7 55:15 34 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 ISL TKS
8 55:35 420 Helga Gunnlaugsdóttir 1963 ISL IR skokk
9 56:18 751 Erla Gunnarsdóttir 1962 ISL Fjölnir
10 56:44 249 Kristjana Kristjánsdóttir 1959 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
11 57:03 294 Valgerður Ólafsdóttir 1959 ISL Fjölnir
12 57:50 688 Ásdís Guðnadóttir 1959 ISL Fram Grafarholti
13 57:54 464 María Hrönn Gunnarsdóttir 1963 ISL Sprettur
14 58:49 362 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 1962 ISL Hlaupahópur FH
15 59:59 220 Svava Kristín Ingólfsdóttir 1963 ISL
16 60:29 790 Valgerður L Sigurðardóttir 1962 ISL
17 61:09 104 Sigríður Haraldsdóttir 1961 ISL KR-Skokk
18 62:08 55 Oddný Sigurrós Jónsdóttir 1963 ISL KR skokk
19 62:38 130 Halldóra Sigr Sigurðardóttir 1963 ISL KR-skokk
20 63:18 355 Kolbrún Brynja Egilsdóttir 1962 ISL Bíddu aðeins
21 63:28 305 Þóra Másdóttir 1961 ISL Skokkhópur Grafarholts
22 63:36 185 Elín Sigrún Jónsdóttir 1960 ISL KR skokk
23 65:13 518 Anna Björg Haukdal 1959 ISL Hlaupahópur Störnunnar
24 65:40 767 Eyrún Ragnarsdóttir 1963 ISL
25 66:24 838 Sigríður Björk Guðmundsdóttir 1960 ISL Grótta
26 67:44 325 Sigurveig Björnsdóttir 1960 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
27 70:06 811 Valgerður Grímsdóttir 1963 ISL Bíddu aðeins
28 77:15 25 Anna Viðarsdóttir 1963 ISL Bíddu aðeins

Konur 55 til 59 ára

1 44:58 182 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958 ISL ÍR
2 47:34 391 Elísabet Jóna Sólbergsdóttir 1958 ISL TKS
3 48:10 711 Rósa Friðriksdóttir 1957 ISL Fjölnir
4 51:30 617 Anna Sigrún Björnsdóttir 1954 ISL Ír skokk
5 57:10 761 Árný Inga Pálsdóttir 1956 ISL Fjölnir
6 58:03 593 Helga Jónsdóttir 1954 ISL HiB
7 58:18 341 Elín Bergsdóttir 1955 ISL Bíddu aðeins
8 58:25 40 Lára Árnadóttir 1955 ISL
9 58:35 906 Anna Jónína Eðvaldsdóttir 1958 ISL Hlaupahópur FH
10 59:47 772 Gunnur Inga Einarsdóttir 1955 ISL Fjölnir
11 60:16 242 Sigríður Guðmundsdóttir 1958 ISL ÍR skokk
12 60:41 902 Kolbrún Linda Haraldsdóttir 1955 ISL Fjölnir
13 60:42 803 Þorbjörg Karlsdóttir 1955 ISL Hlaupasamtök lýðveldisins
14 60:45 691 Katla Kristvinsdóttir 1956 ISL TKS
15 61:15 350 Áslaug Jóhannsdóttir 1956 ISL
16 61:58 693 Jóna Guðmundsdóttir 1956 ISL Fjölnir
17 63:07 590 Jóhanna Einarsdóttir 1958 ISL tks
18 63:18 684 Bestla Njálsdóttir 1958 ISL Garðabær
19 63:33 629 Inger María Sch Ágústsdóttir 1958 ISL Víkings
20 66:02 93 Svanhvít Guðjónsdóttir 1958 ISL

Konur 60 ára og eldri

1 48:21 744 Signý Einarsdóttir 1953 ISL Hlaupahópur Fjölnis
2 59:33 743 Lilja Björk Ólafsdóttir 1953 ISL Fjölnir
3 59:56 347 Margrét Jónsdóttir 1948 ISL TKS
4 61:15 596 Thelma Jóhanna Grímsdóttir 1936 ISL
5 61:19 695 Kristjana Bergsdóttir 1952 ISL Bíddu aðeins
6 61:59 701 Matthildur Hermannsdóttir 1951 ISL Fjölnir
7 65:57 129 Ragna María Ragnarsdóttir 1948 ISL Valur Skokk
8 66:54 1942 Steinunn G Ástráðsdóttir 1950 ISL
9 73:04 260 Ása Margrét Ásgrímsdóttir 1950 ISL

Flokkaúrslit


Karlar 15 ára og yngri

1 41:03 250 Starri Snær Valdimarsson 1998 ISL ÍR
2 42:22 606 Gunnar Helgi Hálfdanarson 1999 ISL Stjarnan
3 43:51 280 Símon Þórhallsson 1999 ISL
4 44:15 515 Daníel Darri Gunnarsson 2001 ISL
5 46:40 86 Ægir Örn Kristjánsson 1999 ISL
6 48:16 820 Bjarki Guðmundsson 2000 ISL FH
7 49:13 425 Sverrir Páll Einarsson 1998 ISL KR skokk
8 50:19 805 Kjartan Gauti Gíslason 2001 ISL Breiðblik
9 52:05 823 Árni Bjarnsteinsson 1999 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
10 52:37 582 Sæmundur Guðmundsson 2000 ISL HFR
11 54:34 256 Marteinn Guðmundsson 1998 ISL Þríkó
12 54:42 270 Jón Hákon Þórsson 2001 ISL Stjarnan
13 55:43 566 Sölvi Guðmundsson 2000 ISL
14 55:57 951 Valdimar Daði Sævarsson 2002 ISL KR
15 56:05 913 Jörgen Viggó Jörgensson 2003 ISL
16 57:34 1932 Ómar Castaldo Einarsson 2001 ISL
17 57:46 290 Andri Már Tómasson 2001 ISL
18 58:55 493 Dagur Þórhallsson 2000 ISL
19 58:57 248 Páll Rúnar Sigurðsson 2002 ISL Hlaupahópur Ármanns
20 59:51 189 Gunnar Berg Smári 2002 ISL Smárarnir
21 60:01 315 Kjartan Ísak Ólafsson 2001 ISL Þríung
22 61:44 382 Ingimar Sveinsson 2000 ISL KR skokk
23 63:07 354 Már Ægisson 2000 ISL
24 67:08 931 Gabríel Friðfinnsson 2003 ISL Breiðablik
25 68:21 750 Tómas Geir Elmarsson 2001 ISL Dalton
26 68:53 678 Elías Bergmann Valgeirsson 1999 ISL Massarun
27 68:57 134 Sölvi Karl Stefánsson 2002 ISL
28 87:43 956 Ragnar Halldór Bogason 2008 ISL

Karlar 16 til 18 ára

1 38:46 411 Kristján Flóki Finnbogason 1995 ISL FH
2 45:46 567 Valur Snær Gottskálksson 1995 ISL Ármann
3 47:18 700 Eiríkur Egill Gíslason 1997 ISL
4 49:29 293 Guðbjartur Rúnar Magnússon 1996 ISL UDN
5 50:24 1905 Jakob Vivaas 1996 ISL
6 51:42 685 Steinar Sigurðsson 1996 ISL
7 52:18 914 Steinn Hauser Magnússon 1997 ISL Árbæjarskokk
8 54:43 817 Númi Sveinsson 1997 ISL Syplingur
9 55:45 32 Gunnar Sigurðsson 1997 ISL
10 57:04 732 Dagur Adam Ólafsson 1997 ISL
11 57:08 928 Alex Már Gunnarsson 1997 ISL
12 69:55 912 Magnús Guðbrandsson 1996 ISL Árbæjarskokk

Karlar 19 til 39 ára

1 31:07 1 Kári Steinn Karlsson 1986 ISL
2 33:47 682 Arnar Pétursson 1991 ISL Sportís - Compressport - ÍR
3 33:49 618 Ingvar Hjartarson 1994 ISL Fjölnir
4 36:16 110 Benedikt Jónsson 1977 ISL Fjölnir
5 36:49 620 Geir Ómarsson 1975 ISL Ægir3
6 37:32 571 Guðni Páll Pálsson 1987 ISL USVS
7 37:40 101 Bjarki Freyr Rúnarsson 1994 ISL ÍR
8 37:59 625 Grétar Brynjólfsson 1988 ISL Laugaskokk
9 38:29 608 Hugi Harðarson 1987 ISL Fjölnir
10 38:45 469 Kjartan Ólafsson 1983 ISL KR Skokk
11 39:25 393 Örvar Rudolfsson 1975 ISL Laugaskokk
12 39:33 896 Garðar Hauksson 1982 ISL Skokkhópur Sigga P
13 39:47 762 Ágúst Haraldsson 1976 ISL
14 39:59 399 Davíð Ólafsson 1981 ISL KR skokk
15 40:05 857 Atli Steinn Sveinbjörnsson 1987 ISL Hlaupahópur Valda frænda
16 40:21 206 Jón Jónsson 1976 ISL Hlaupahéri
17 40:49 68 Egill Guðmundur Egilsson 1976 ISL
18 40:51 60 Kristján Páll Rafnsson 1978 ISL
19 40:54 1937 Ívar Þór Jóhannsson 1987 ISL ÍR
20 40:57 699 Jóhann Hannesson 1976 ISL ÍR
21 41:15 754 Bergsveinn Kristinsson 1983 ISL Skokkhópur Hauka
22 41:19 353 Guðjón Karl Traustason 1978 ISL
23 41:28 451 Hörður Jóhann Halldórsson 1974 ISL Hlaupahópur FH
24 41:41 424 Kristján Sigurðsson 1974 ISL Árbæjarskokk
25 41:42 659 Benedikt Emilsson 1976 ISL
26 41:43 753 Ásmundur Gíslason 1979 ISL Laugaskokk
27 41:48 479 Halldór Þorleifs Stefánsson 1975 ISL
28 41:51 1922 Jón Reyr Jóhannesson 1994 ISL
29 41:53 929 Reynir Jónsson 1980 ISL
30 42:08 813 Einar Þórarinsson 1976 ISL
31 42:10 971 Birgir Már Ragnarsson 1974 ISL
32 42:11 694 Hörður Valgarðsson 1980 ISL ægir þríþraut
33 42:21 472 Elmar Geir Sigfússon 1976 ISL Bootcamp
34 42:33 309 Ásgeir Már Arnarsson 1991 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
35 42:48 402 Aðalsteinn Svan Hjelm 1976 ISL
36 42:50 487 Guðmundur Ingvi Jónsson 1985 ISL
37 42:56 502 Jón Hinrik Höskuldsson 1991 ISL
38 43:07 859 Hörður Guðmundsson 1974 ISL Ægir Þríþraut
39 43:10 52 Ögmundur Hrafn Magnússon 1982 ISL Skokkhópur Álftanes
40 43:14 140 Daði Kristjánsson 1984 ISL HFV
41 43:25 41 Ingi Hrafn Guðmundsson 1982 ISL SOK-Knallen
42 43:26 763 Einar Ingimundarson 1974 ISL UFA Eyrarskokk
43 43:40 211 Bertel Ingi Arnfinnsson 1976 ISL Bíddu aðeins
44 43:41 666 Eggert Þór Aðalsteinsson 1976 ISL KKDÍ
45 43:55 360 Gunnar Örn Símonarson 1986 ISL
46 44:05 1917 Anton Örn Elfarsson 1989 ISL
47 44:11 73 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979 ISL
48 44:12 615 Jón Andri Guðjónsson 1983 ISL
49 44:22 852 Jón Skaftason 1983 ISL
50 44:28 364 Pétur Már Ómarsson 1976 ISL Laugaskokk
51 44:29 6 Ingvi Pétur Snorrason 1977 ISL
52 44:32 334 Hafsteinn Guðmundsson 1975 ISL Ægir3
53 44:36 342 Bjarni Stefán Gunnarsson 1979 ISL Sprettur SportsClub
54 45:10 768 Bogi Ragnarsson 1981 ISL Laugaskokk
55 45:22 448 Ríkarður Róbertsson 1976 ISL Sprettur
56 45:28 856 Hjalti Már Þórisson 1974 ISL
57 45:37 433 Nökkvi Gunnarsson 1976 ISL NK
58 45:39 1919 Jesse Uman 1984 ISL
59 45:46 921 Áskell Jónsson 1985 ISL FLP
60 45:47 727 Gauti Kjartan Gíslason 1978 ISL Sokkhópur Álftaness
61 46:02 804 Axel Ernir Viðarsson 1979 ISL UFA Eyrarskokk
62 46:07 779 William S McDonald Johnstone III 1974 ISL Breiðablik
63 46:08 584 Jens Þór Sigurðsson 1978 ISL HFR
64 46:18 69 Kári Sigurðsson 1976 ISL
65 46:19 427 Þorleifur Þorleifsson 1979 ISL Árbæjarskokk
66 46:20 370 Þórir Óskarsson 1976 ISL
67 46:24 7 Ingimar Trausti Jónsson 1977 ISL
68 46:32 404 Ástvaldur Sigurðsson 1977 ISL Árbæjarskokk
69 46:34 986 Arnar Már Árnason 1975 ISL
70 46:34 156 Benedikt Gíslason 1974 ISL
71 46:35 626 Adrian Sabido 1984 ISL H.F. Verðbréf
72 46:38 526 Róbert Ragnar Grönqvist 1979 ISL Sólóskokk
73 47:00 561 Guðmundur Egill Bergsteinsson 1992 ISL
74 47:02 555 Sigurður Rafnar Sigurbjörnsson 1981 ISL
75 47:05 330 Arnór Hauksson 1977 ISL Hlaupahópur Ármanns
76 47:08 1938 Zack Quigley 1986 ISL
77 47:14 447 Stefán Kristinsson 1992 ISL Boot Camp
78 47:23 141 Jóhann Guðmundsson 1985 ISL H.F. Verðbréf
79 47:28 22 Andri Þór Steingrímsson 1980 ISL Hlaupahópur Ármanns
80 47:35 207 Róbert Pálmason 1981 ISL Læknirinn í hlaupaskónum
81 47:36 864 Ívar Sigurður Kristinsson 1974 ISL Skokkklúbbur Icelandair
82 47:41 978 Guðfinnur Sveinsson 1989 ISL
83 47:47 16 Kjartan Hansson 1986 ISL JCI Hlaupagarpar
84 47:52 600 Einar Már Hjartarson 1980 ISL
85 48:02 624 Egill Tómasson 1986 ISL Clint
86 48:06 871 Eiríkur Jónsson 1977 ISL
87 48:07 491 Þröstur Bergmann 1979 ISL
88 48:08 165 Óskar Valdimarsson 1976 ISL Marel
89 48:10 802 Guðmundur Axel Hansen 1977 ISL
90 48:17 349 Lárus Welding 1976 ISL
91 48:29 886 Bóas Valdórsson 1976 ISL Hlaupahópur Ármanns
92 48:34 979 Jón Ingi Árnason 1977 ISL Landsbréf
93 48:35 828 Óskar Márus Daðason 1982 ISL
94 48:49 1928 Þórarinn Kristján Ólafsson 1976 ISL Skokkhópur Álftaness
95 48:51 5 Guðmundur Steinn Sigurðsson 1982 ISL
96 49:08 740 Björn Helgason 1978 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
97 49:14 865 Heiðar Örn Arnarson 1983 ISL
98 49:16 609 Bergþór Haukdal Jónasson 1979 ISL Nenniggi
99 49:21 976 Þórir Ármann Valdimarsson 1992 ISL
100 49:22 442 Davíð Gunnarsson 1982 ISL Bootcamp
101 49:33 167 Garðar Þorsteinn Guðgeirsson 1974 ISL Valur Skokk
102 49:43 737 Alex Ingi Espersen 1990 ISL
103 49:48 730 Koen Kjartan Van de Putte 1974 ISL
104 49:51 840 Andri Jóhannesson 1981 ISL Haukar
105 50:07 437 Eldar Ástþórsson 1977 ISL Alsír
106 50:09 947 Guðfinnur Heiðar Hilmarsson 1976 ISL
107 50:15 1934 Paavo Olavi Sonninen 1982 ISL Neon-Ninjas
108 50:18 893 Guðmundur Sigfinnsson 1974 ISL
109 50:24 808 Gísli Heiðar Bjarnason 1975 ISL
110 50:27 483 Unnsteinn Jóhannsson 1986 ISL
111 50:33 970 Sigurður Högni Jónsson 1975 ISL
112 50:50 981 Davíð Stefán Guðmundsson 1975 ISL Sprttur Sports
113 50:51 982 Björn Jakob Björnsson 1974 ISL
114 50:53 1944 Kristinn Björgvin Gylfason 1978 ISL
115 51:11 467 Ólafur Ólafsson 1976 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
116 51:15 557 Andri Guðmundsson 1982 ISL
117 51:35 841 Garðar Þorsteinsson 1974 ISL Skokkhópur Hauka
118 51:46 916 Magnús Kári Ingvarsson 1988 ISL
119 51:48 534 Freyr Halldórsson 1976 ISL
120 51:49 396 Guðni Ellert Edvardsson 1987 ISL
121 51:55 62 Jón Guðni Ómarsson 1976 ISL
122 52:30 26 Marek Herman 1991 ISL
123 52:34 343 Róbert Páll Chiglinsky 1978 ISL Froskalappir
124 52:37 439 Kjartan Dagbjartsson 1976 ISL Powerhouze
125 52:45 498 Jörundur Valtýsson 1974 ISL
126 52:45 395 Róbert Rafn Birgisson 1982 ISL
127 52:46 358 Hjálmar Jens Sigurðsson 1974 ISL
128 53:03 862 Pálmi Skowronski 1978 ISL
129 53:05 115 Þór Bæring Ólafsson 1974 ISL MassaRun
130 53:07 1913 Harald Pétursson 1974 ISL Team Nova
131 53:23 338 Magnús Sigurjónsson 1977 ISL
132 53:31 196 Elmar Svavarsson 1978 ISL BootCamp
133 53:33 153 Pétur Fannar Hjaltason 1977 ISL Valur-skokk
134 53:39 873 Ólafur Axel Kárason 1991 ISL
135 53:45 924 Ragnar Atli Tómasson 1992 ISL
136 54:03 474 Viktor Örn Andrésson 1984 ISL
137 54:04 845 Guðmundur Árni Ólafsson 1990 ISL Selfoss
138 54:14 1935 Atli Stefán G Yngvason 1983 ISL
139 54:15 612 Ástvaldur Hjartarson 1989 ISL
140 54:27 710 Eiríkur Ragnar Eiríksson 1974 ISL
141 54:41 80 Sæmundur Elíasson 1977 ISL Matís
142 54:57 180 Einar Númi Sveinsson 1983 ISL
143 55:11 100 Emil Guðfinnsson 1978 ISL Stratford Upon Avon Athletics
144 55:37 726 Freyr Hermannsson 1978 ISL
145 55:38 568 Helgi Eide Guðjónsson 1976 ISL Marel Team Gemlingur
146 55:45 31 Atli Sigurðsson 1989 ISL
147 56:04 610 Sigþór Jónsson 1976 ISL
148 56:19 987 Jóhannes Ásbjörn Kolbeinsson 1978 ISL
149 56:27 530 Oddur Ragnar Þórðarson 1974 ISL Þróttur Vogum
150 56:50 1912 Þröstur Guðmundsson 1977 ISL
151 57:01 36 Haukur Steinn Helgason 1994 ISL Stjarnan
152 57:20 454 Guðjón Kjartansson 1983 ISL 3SH/CFR
153 57:22 723 Hörður Sturluson 1981 ISL
154 57:38 12 Jón Bragi Brynjólfsson 1993 ISL Kötluhlaup
155 58:06 939 Björn Thors 1978 ISL Hertogar
156 58:35 1926 Baldvin A Baldvinsson Aalen 1974 ISL
157 58:35 199 Skúli Skúlason 1977 ISL GT Runners
158 58:44 94 Einar Aron Einarsson 1979 ISL
159 58:56 920 Óskar Þór Þráinsson 1980 ISL
160 59:00 457 Már Karlsson 1977 ISL JCI Hlaupagarpar
161 59:00 1941 Nicholas Crowley 1982 GBR
162 59:02 712 Sigurður Smári Gunnarsson 1991 ISL
163 59:03 573 Björn Kristján Arnarson 1975 ISL ármann
164 59:12 637 Oddur Máni Malmberg 1992 ISL NBRO
165 59:30 335 Þorsteinn Magnússon 1976 ISL
166 59:41 96 Hákon Hjartarson 1978 ISL
167 59:46 481 Egill Halldórsson 1985 ISL
168 60:46 512 Gísli Steinn Arnarson 1990 ISL
169 60:57 869 Unnsteinn Tryggvason 1976 ISL Bíddu aðeins
170 61:19 317 Guðmundur Björnsson 1976 ISL
171 61:22 819 Oddur Ástráðsson 1984 ISL
172 61:46 84 Einar Páll Guðlaugsson 1974 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
173 62:32 1902 Birgir Guðmundsson 1976 ISL
174 62:41 851 Róbert Elías Óskarsson 1977 ISL
175 62:44 638 Sebastian Zukrowski 1974 ISL
176 62:55 297 Skorri Júlíusson 1992 ISL
177 65:23 379 Albert Þorbergsson 1974 ISL Hlaupahópur Ármanns
178 65:30 942 Sindri Guðjónsson 1979 ISL
179 66:39 950 Sævar Þór Ásgeirsson 1975 ISL
180 67:08 932 Friðfinnur Ragnar Sigurðsson 1976 ISL Breiðablik
181 68:21 749 Elmar Freyr Kristjánsson 1974 ISL Dalton
182 68:22 739 Atli Viðar Thorstensen 1974 ISL Dalton
183 68:22 371 Andri Már Thorstensen 1979 ISL Valur skokk
184 68:22 818 Vigfús Karlsson 1975 ISL healthy drunkers
185 68:56 675 Valgeir Bergmann Magnússon 1974 ISL Massarun
186 69:16 968 Heiðar Smári Heiðarsson 1989 ISL
187 70:13 983 Oddur Arnþór Jónsson 1983 ISL
188 70:13 984 Páll Ásgrímur Jónsson 1981 ISL Stjarnan
189 70:29 539 Jónas Pálmar Björnsson 1986 ISL
190 72:27 203 Ragnar Freyr Pálsson 1980 ISL
191 76:26 927 Magnús Berg Magnússon 1986 ISL

Karlar 40 til 44 ára

1 36:52 654 Þórir Magnússon 1971 ISL Laugaskokk
2 38:46 521 Viðar Bragi Þorsteinsson 1973 ISL Þríkó
3 39:09 671 Guðlaugur Stefán Egilsson 1972 ISL 3SH
4 39:12 446 Magnús Þór Arnarson 1971 ISL Hlaupahópur Sigga P
5 39:24 83 Steindór Eiríksson 1970 ISL ÍR
6 39:29 177 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 ISL Árbæjarskokk
7 40:44 412 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 ISL KR
8 40:56 1918 Dale Learn 1969 ISL
9 41:20 476 Ásgeir Sverrisson 1969 ISL
10 41:46 223 Stefán Guðjónsson 1971 ISL Hlaupahópur Ármanns
11 41:51 500 Sigurður Böðvar Hansen 1969 ISL Laugaskokk
12 42:02 848 Jón Gunnar Þorsteinsson 1970 ISL Richa 116
13 42:08 855 Jens Viktor Kristjánsson 1972 ISL Laugaskokk
14 42:17 718 Halldór Þorkelsson 1971 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
15 42:54 604 Hálfdan Guðni Gunnarsson 1973 ISL Skokkhópur Stjörnunnar
16 43:05 954 Sigurður Sveinn Nikulásson 1973 ISL Þríkó
17 43:07 972 Reimar Snæfells Pétursson 1972 ISL
18 43:18 1911 Birgir Örn Birgisson 1970 ISL Laugaskokk
19 43:46 789 Sigurður Fannar Ólafsson 1970 ISL Hlaupahópur FH
20 43:48 773 Mads Troelsö 1971 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
21 43:49 591 Steinar B Aðalbjörnsson 1970 ISL Laugaskokk / Ægir3
22 43:50 243 Birgir Sigurðsson 1971 ISL ÍR-skokk
23 44:02 780 Helgi Marcher Egonsson 1969 ISL IR skokk
24 44:07 714 Valdimar Halldórsson 1973 ISL Laugaskokk
25 44:11 449 Arnaldur Loftsson 1970 ISL Laugaskokk
26 44:33 529 Hlynur Skagfjörð Pálsson 1970 ISL Hlaupahópur Ármanns / Boot camp Rvk.
27 44:39 775 Anton Örn Schmidhauser 1969 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
28 44:54 387 Graeme Stewart Maley 1969 ERL
29 45:02 159 Erlendur Steinn Guðnason 1972 ISL KR Skokk
30 45:06 164 Jakob Samúel Antonsson 1971 ISL BwRunners
31 45:10 43 Svanur Þór Karlsson 1970 ISL BwRunners
32 45:24 496 Sigurjón Rúnar Bragason 1972 ISL
33 45:35 922 Sigurjón Jónsson 1971 ISL FLP
34 45:51 890 Gísli Héðinsson 1969 ISL Geislinn
35 45:53 301 Benedikt Bjarki Ægisson 1970 ISL Ármann
36 46:02 405 Tómas Orri Ragnarsson 1973 ISL
37 46:21 900 Sigurður Magnús Jónsson 1971 ISL Ufsinn
38 46:26 245 Halldór Eiríksson 1972 ISL
39 46:27 822 Þráinn Friðriksson 1971 ISL
40 46:32 318 Sigurður Ingi Viðarsson 1971 ISL KR Skokk
41 46:36 907 Dofri Hermannsson 1969 ISL Fjölnir
42 47:15 314 Ólafur Þór Magnússon 1970 ISL Þríkó
43 47:19 18 Sigurður Jón Gunnarsson 1971 ISL
44 47:23 194 Kristinn Jakobsson 1969 ISL Árbæjarskokk
45 47:48 316 Guðmundur Hannesson 1973 ISL
46 47:56 345 Vigfús Ingvarsson 1970 ISL Árbæjarskokk
47 48:03 204 Alexander Arnarson 1973 ISL Þríkó
48 48:05 965 Gunnar Júlísson 1973 ISL Ármann
49 48:13 149 Tómas Guðbrandur Guðjónsson 1971 ISL Marel
50 48:17 450 Jóhannes Baldursson 1971 ISL
51 48:23 899 Thor Aspelund 1969 ISL ÍR skokk
52 48:37 988 Finnur Kolbeinsson 1972 ISL
53 48:42 901 Gunnar Thoroddsen 1969 ISL
54 48:59 946 Ari Daníelsson 1972 ISL
55 49:04 830 Þórður Hjalti Þorvarðarson 1971 ISL
56 49:23 291 Friðrik Þór Snorrason 1970 ISL Laugarskokk
57 49:27 769 Þórður Hermann Kolbeinsson 1969 ISL KR
58 49:31 23 Jóhann Gunnarsson 1971 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
59 49:43 340 Arnór Þorkell Gunnarsson 1971 ISL
60 49:44 192 Sigurjón Mýrdal Hjartarson 1971 ISL Laugaskokk
61 49:44 1927 Sigurður Sveinbjörn Gylfason 1970 ISL
62 49:46 98 Ragnar Arelíus Sveinsson 1973 ISL BW Runners
63 49:52 1925 Rúnar Már Jóhannsson 1973 ISL
64 50:12 126 Haraldur Daði Ragnarsson 1973 ISL Sprettur Sportclub
65 50:25 219 Pétur Örn Gunnarsson 1970 ISL
66 50:29 565 Axel Örn Ársælsson 1972 ISL
67 50:40 78 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 ISL Valur skokk
68 50:41 948 Skúli Magnús Þorvaldsson 1973 ISL
69 50:51 985 Gunnar Gunnarsson 1972 ISL
70 50:52 644 Ragnar Sverrisson 1970 ISL Víkingur
71 51:00 258 Kristinn Hauksson 1973 ISL
72 51:14 150 Gunnar Þór Möller 1973 ISL Sprettur Sportclub
73 51:25 952 Baldur Eiríksson 1969 ISL Rathlaupafélagið Hekla
74 51:29 809 Viðar Einarsson 1972 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
75 51:39 507 Jón Ívar Ólafsson 1970 ISL
76 51:39 776 Jón Freyr Sigurðsson 1972 ISL
77 51:40 648 Magnús Haukur Lárusson 1972 ISL Stjarnan
78 51:48 139 Bragi Þór Thoroddsen 1971 ISL
79 51:54 540 Stígur Stefánsson 1970 ISL
80 52:07 992 Carlos Alberto Cardoza Ramirez 1972 ISL
81 52:10 385 Andri Lúthersson 1971 ISL
82 52:16 687 Hallgrímur Kristinsson 1972 ISL Plebbi og halti háhyrningurinn
83 52:20 503 Þórhallur Halldórsson 1969 ISL Ægir3
84 52:22 576 Hrólfur Gestsson 1969 ISL Ármann
85 52:34 577 Guðmundur Elías Sæmundsson 1972 ISL HFR
86 52:52 792 Steinar Helgason 1969 ISL
87 53:34 82 Hannes Blöndal 1969 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
88 53:46 697 Halldór Snorrason 1969 ISL Árbæjarskokk
89 54:28 703 Hálfdán Freyr Örnólfsson 1973 ISL Bíddu aðeins
90 54:36 168 Sigurður Benediktsson 1969 ISL
91 54:45 1924 Helgi Mar Árnason 1972 ISL FH
92 55:32 326 Stefán Emil Jóhannsson 1972 ISL
93 55:56 413 Alvin Orri Gíslason 1973 ISL
94 56:37 351 Róbert Ólafsson 1972 ISL
95 56:53 788 Þórarinn M Stefánsson 1970 ISL
96 57:12 466 Andrés Yngvi Jóakimsson 1971 ISL
97 57:36 791 Ingi Þór Ólafsson 1972 ISL
98 57:38 725 Hlynur Gestsson 1971 ISL
99 57:41 824 Guðni Gunnarsson 1969 ISL
100 57:47 611 Valur Þór Gunnarsson 1973 ISL
101 58:01 289 Börkur Brynjarsson 1972 ISL Fríkskir Flóamenn
102 58:30 935 Stefán Þór Gunnarsson 1972 ISL
103 59:09 247 Marvin Ívarsson 1973 ISL Hlaupahópur Ármanns
104 59:31 993 Björn Víglundsson 1971 ISL
105 59:52 188 Örlygur Smári 1971 ISL Smárarnir
106 59:54 632 Gísli Þorsteinsson 1971 ISL
107 61:27 327 Guðmann Bragi Birgisson 1970 ISL Hlaupahópur Ármanns
108 62:09 107 Ólafur Baldursson 1969 ISL Laugaskokk
109 67:22 244 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson 1972 ISL ÍR
110 68:58 133 Stefán Árni Auðólfsson 1972 ISL
111 72:20 698 Lars Östergaard Christensen 1972 ISL
112 73:46 298 Arnar Albertsson 1969 ISL Gamla settið

Karlar 45 til 49 ára

1 38:35 847 Sveinn Ásgeirsson 1964 ISL ÍR-skokk
2 39:22 410 Viktor Jens Vigfússon 1967 ISL Hlaupahópur Ármanns
3 39:44 527 Snorri Gunnarsson 1968 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
4 39:45 286 Páll Harðarson 1966 ISL
5 40:18 551 Stefán Þór Sigurðsson 1966 ISL
6 40:21 756 Margeir Kúld Eiríksson 1965 ISL Afrekshópur
7 40:52 962 Torfi Agnarsson 1968 ISL
8 41:09 118 Pálmar Viggósson 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
9 41:20 953 Gunnar Ólason 1967 ISL
10 41:29 919 Haraldur Haraldsson 1966 ISL KR skokk
11 41:37 27 Pétur Einarsson 1964 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
12 41:52 50 Kjartan Sævarsson 1968 ISL Laugaskokk
13 42:04 623 Ólafur Jón Ásgeirsson 1965 ISL Fjölnir
14 42:51 443 Guðmundur Kristinsson 1965 ISL Laugaskokk
15 42:55 585 Unnar Steinn Hjaltason 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
16 42:57 419 Guðmundur Smári Ólafsson 1966 ISL Ármann
17 43:20 306 Magnús Harðarson 1966 ISL
18 43:29 579 Kristján Ásgeirsson 1965 ISL Sporthúsið
19 43:38 463 Atli Helgi Atlason 1965 ISL
20 43:42 416 Haraldur Haraldsson 1967 ISL Valur skokk
21 43:44 525 Gunnar Ármannsson 1967 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
22 43:44 272 Guðmundur Löve 1967 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
23 43:48 187 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964 ISL Skokkhópur Álftaness
24 43:52 581 Björn Rúnar Lúðvíksson 1964 ISL Stjarnan
25 43:53 122 Gunnar Víðir Þrastarson 1967 ISL Hlaupahópur Sigga P.
26 44:00 759 Ragnar Guðmundur Þórðarson 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
27 44:43 746 Eysteinn Einarsson 1964 ISL ÍR
28 44:53 583 Hannes Hauksson 1966 ISL
29 46:11 253 Lars Peter Jensen 1964 ISL Árbæjarskokk
30 46:13 672 Sævar Valtýr Úlfarsson 1965 ISL skokkh.alftanesi
31 46:21 1908 Arnar Sigurðsson 1964 ISL
32 46:53 460 Dofri Þórðarson 1965 ISL IR skokk
33 46:57 51 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 1966 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
34 47:18 227 Sigurður Magnús Garðarsson 1967 ISL Laugaskokk
35 47:24 1914 Jón Björnsson 1968 ISL
36 47:47 861 Sveinbjörn Sigurðsson 1965 ISL Hlaupahópur FH
37 48:19 148 Ólafur Ingvar Guðfinnsson 1965 ISL
38 48:48 832 Kjartan Örn Gylfason 1964 ISL Árbæjarskokk
39 48:52 186 Bjarni Ragnarsson 1967 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
40 48:52 829 Úlfar Helgason 1968 ISL
41 48:55 989 Einar Stefán Kristinsson 1964 ISL Bíddu aðeins
42 49:02 925 Tómas Kristjánsson 1965 ISL
43 49:07 868 Geir Atli Zoëga 1965 ISL
44 49:10 889 Jón Einar Eyjólfsson 1965 ISL
45 49:13 161 Magnús Jón Björnsson 1966 ISL Árbæjarskokk
46 49:45 844 Einar Júlíusson 1968 ISL Laugaskokk IP
47 49:58 814 Úlfar Snær Arnarson 1966 ISL
48 50:03 897 Sæmundur Davíð Vikarsson 1966 ISL Árbæjarskokk
49 50:25 459 Bjarni Ólafsson 1967 ISL ÍR skokk
50 50:28 426 Örn Logason 1966 ISL
51 50:33 787 Sveinn Ólafur Arnórsson 1967 ISL Syplingur
52 50:34 331 Friðrik Guðmundsson 1965 ISL Víkingur
53 51:02 910 Pétur Örn Sigurðsson 1967 ISL Laugaskokk
54 51:05 664 Jónas Friðrik Jónsson 1966 ISL
55 51:12 613 Sindri Gunnarsson 1964 ISL KR - Skokk
56 51:29 517 Pétur Guðmundsson 1964 ISL
57 51:54 304 Sigtryggur Albertsson 1968 ISL
58 52:00 796 Otti Hólm Elínarson 1967 ISL
59 52:17 37 Magnús Árni Magnússon 1968 ISL
60 52:24 558 Óli Svavar Hallgrímsson 1968 ISL Bíddu aðeins
61 52:35 356 Samúel Þórisson 1965 ISL Vikingur
62 52:57 344 Sveinn Rúnar Þórarinsson 1966 ISL
63 53:01 554 Sigurður Reynaldsson 1966 ISL Siggi sterki
64 53:11 888 Birgir Sigfússon 1968 ISL Stjarnan
65 53:15 389 Björn Malmquist 1964 ISL Richa 116
66 53:18 934 Helgi Rúnar Óskarsson 1967 ISL
67 53:26 453 Víðir Þór Magnússon 1964 ISL
68 53:30 1909 Óskar Páll Sveinsson 1967 ISL
69 53:37 595 Hafþór Helgi Einarsson 1966 ISL Frændur hf.
70 53:44 945 Magnús Viðar Sigurðsson 1966 ISL
71 53:46 944 Ari Eyberg Sævarsson 1967 ISL
72 53:48 903 Kjartan Magnússon 1967 ISL
73 54:03 757 Sigurjón Ragnar Sigurjónsson 1967 ISL Skálkar
74 54:11 54 Atli Sturluson 1966 ISL Bíddu aðeins
75 54:19 716 Jón Gunnar Ólason 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
76 54:27 438 Dagur Georgsson 1964 ISL TKS
77 54:28 646 Sverrir Geirdal 1965 ISL Víkingur
78 54:30 216 Friðrik G Sturluson 1965 ISL Hlaupahópur FH
79 54:35 322 Gunnar Viggósson 1964 ISL Árbæjarskokk
80 54:50 605 Óðinn Albertsson 1968 ISL
81 54:52 124 Bjarki Andrew Brynjarsson 1966 ISL Stjarnan
82 55:25 943 Einar Rúnar Guðmundsson 1967 ISL
83 56:19 241 Kári Steinar Karlsson 1966 ISL Laugaskokk
84 57:09 524 Viktor Ólason 1964 ISL Hlaupahópur HF
85 57:14 673 Fritz Hendrik Berndsen 1965 ISL
86 57:57 202 Guðmundur Pálmason 1968 ISL Stjarnan
87 57:57 692 Sigurður Örn Hallgrímsson 1968 ISL
88 58:12 321 Tómas Ingi Torfason 1966 ISL ÍR skokk
89 58:13 538 Þórir Sigurgeirsson 1966 ISL AC/DC
90 59:22 324 Grétar Þórisson 1964 ISL Skokkhópur Víkings
91 60:21 230 Vilhjálmur Grímsson 1964 ISL Bíddu aðeins
92 60:27 3 Jón Bjarki Bentsson 1965 ISL
93 60:54 85 Þorkell Arnar Egilsson 1967 ISL
94 62:05 670 Jón Þór Sigurðsson 1967 ISL ÍR skokk
95 63:01 736 Einar Finnur Brynjólfsson 1966 ISL Sjálfur
96 63:11 276 Ólafur Jens Daðason 1966 ISL ÍR skokk
97 69:17 650 Ásmundur Kristinn Símonarson 1964 ISL
98 70:06 918 Jón Sveinlaugsson 1966 ISL

Karlar 50 til 54 ára

1 37:19 471 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 ISL Bíddu aðeins
2 39:16 368 Bóas Jónsson 1963 ISL Hlaupahópur FH/ Hlaupahópur Sigga P
3 39:36 234 Helgi Sigurðsson 1961 ISL Hlaupahópur Sigga P
4 40:40 92 Ívar Auðunn Adolfsson 1962 ISL Laugaskokk
5 42:07 240 Karl Jón Hirst 1959 ISL Fjölnir
6 42:16 154 Agnar Jón Ágústsson 1963 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
7 42:26 473 Kristján Matthíasson 1961 ISL Víkingur
8 42:43 957 Hörður Hinriksson 1960 ISL Fjölnir
9 43:34 532 Hálfdán Daðason 1959 ISL
10 45:11 53 Ásgeir Elíasson 1963 ISL Bíddu aðeins
11 46:05 800 Már Jónsson 1959 ISL Richa 116
12 46:24 127 Oddur Ingi Ingason 1963 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
13 46:25 1916 Elfar Rúnarsson 1963 ISL
14 46:50 752 Kristján Kristjánsson 1962 ISL
15 46:55 973 Óskar Örn Jónsson 1963 ISL
16 47:02 719 Páll Steinþórsson 1961 ISL Matís
17 47:07 336 Geir Jóhannsson 1961 ISL Valur skokk
18 47:08 490 Ari Sigurðsson 1962 ISL Stjarnan
19 47:13 709 Garðar Þór Gíslason 1959 ISL
20 47:45 543 Kristján Þorbergsson 1963 ISL
21 47:59 738 Birgir Þorsteinn Jóakimsson 1962 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
22 48:03 135 Guðmundur H S Guðmundsson 1961 ISL Hlaupahópur Stjörnunar
23 48:18 643 Pétur Hrafn Sigurðsson 1961 ISL
24 48:27 908 Gísli Ágúst Guðmundsson 1960 ISL Hlaupahópur FH
25 48:45 117 Gunnar Viðar Bjarnason 1961 ISL Toppfarar
26 48:57 465 Ísleifur Þór Erlingsson 1960 ISL
27 49:00 383 Jón Gunnar Jónsson 1961 ISL FH
28 49:41 72 Óskar Hrafn Guðmundsson 1959 ISL hlaupahopur fh
29 49:50 251 Magnús Rósinkrans Magnússon 1963 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
30 49:53 660 Þórhallur Vilhjálmsson 1961 ISL Sigga P.
31 49:58 553 Ástráður Haraldsson 1961 ISL
32 50:10 288 Jón Ævarr Sigurbjörnsson 1963 ISL
33 50:58 821 Bjarnsteinn Þórsson 1963 ISL
34 51:00 556 Gústaf Vífilsson 1963 ISL Siggi Sterki
35 51:02 782 Bjarni Már Júlíusson 1962 ISL
36 51:06 488 Einar Þór Jónsson 1962 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
37 51:10 89 Jón Ágúst Gunnlaugsson 1961 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
38 52:03 850 Kristinn Briem 1961 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
39 52:09 594 Már Björgvinsson 1960 ISL TKS
40 52:11 549 Helgi Baldvinsson 1959 ISL Einn á báti
41 52:18 911 Magnús Ragnarsson 1963 ISL Árbæjarskokk
42 52:52 160 Kristinn Ragnarsson 1961 ISL Hlaupahópur stjörnunnar
43 53:03 374 Oddur Kristjánsson 1962 ISL Laugaskokk
44 53:07 715 Hannes Alfreð Hannesson 1963 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
45 53:35 533 Runólfur Pálsson 1959 ISL
46 54:00 275 Gunnar Erling Vagnsson 1960 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
47 54:37 1900 Arnbergur Ásbjörnsson 1963 ISL Bíddu aðeins
48 54:56 506 Einar Magnús Ólafsson 1962 ISL Haupahópur Sigga sterka
49 54:56 933 Karl Gísli Gíslason 1960 ISL Laugaskokk
50 55:16 485 Sigurður Þ Steingrímsson 1961 ISL
51 55:39 641 Kolbeinn Andrésson 1961 ISL AIK
52 55:59 882 Sigurður Ingvar Hannesson 1963 ISL
53 56:18 810 Aðalsteinn Snorrason 1961 ISL Fjölnir
54 56:22 516 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 ISL HHFH
55 56:44 116 Vilhjálmur Árnason 1963 ISL
56 57:05 531 Gunnar Hjálmarsson 1963 ISL Skokkhópur Fram Grafarholti
57 57:16 1904 Egill Jóhannsson 1963 ISL
58 57:17 183 Wilhelm G Norðfjörð 1960 ISL Stjarnan
59 57:56 881 Hávarður Tryggvason 1961 ISL S Í - Skokk
60 58:13 938 Þorsteinn Geirsson 1963 ISL
61 58:54 181 Kristbjörn Haraldsson 1960 ISL KR skokk
62 59:11 601 Gísli Þór Gíslason 1961 ISL Valur skokk
63 60:27 696 Eyþór Rafn Þórhallsson 1962 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
64 61:11 477 Rúnar Reynisson 1962 ISL Kr skokk
65 66:28 475 Jóhann Unnsteinsson 1959 ISL Grábræður
66 66:51 674 Rögnvaldur Dofri Pétursson 1960 ISL Grótta

Karlar 55 til 59 ára

1 41:00 158 Trausti Valdimarsson 1957 ISL Ægir 3
2 41:47 839 Sumarliði Óskarsson 1955 ISL Laugaskokk
3 42:21 492 Pétur Haukur Helgason 1957 ISL Árbæjarskokk
4 42:55 114 Ingvar Garðarsson 1958 ISL HSK /Frískir flóamenn
5 44:25 143 Sigurður Ingvarsson 1956 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
6 46:27 731 Tómas Jóhannesson 1957 ISL
7 46:40 760 Gautur Þorsteinsson 1958 ISL Fjölnir
8 46:41 541 Skúli Gunnarsson 1958 ISL Grábræður
9 46:49 876 Sævar Skaptason 1958 ISL Laugaskokk
10 48:38 665 Michael John Bown 1958 ISL Fiasco on ice
11 49:11 734 Kristján Gunnarsson 1955 ISL Hlaupahópur Ármanns
12 49:39 505 Haraldur Örn Jónsson 1954 ISL
13 49:39 56 Davíð Björnsson 1958 ISL Laugaskokk
14 49:54 562 Pétur Hafsteinn Ísleifsson 1957 ISL Laugaskokk
15 50:23 627 Erlendur Sturla Birgisson 1956 ISL IR
16 50:43 930 Helgi Árnason 1955 ISL
17 51:06 232 Sveinn Geir Einarsson 1957 ISL ÍR
18 51:17 1931 Gottskálk Friðgeirsson 1954 ISL Laugaskokk
19 52:14 91 Guðmundur Þ Eyjólfsson 1958 ISL Siggi P
20 52:27 261 Ólafur Þorvaldsson 1957 ISL ÍR skokk
21 52:34 268 Stefán Guðmundsson 1957 ISL
22 54:05 398 Sigurður St Jörundsson 1957 ISL
23 54:44 329 Björn Ragnarsson 1958 ISL ÍR Skokk
24 55:47 499 Ársæll Harðarson 1956 ISL FI Skokk
25 56:05 295 Jón Bæring Hauksson 1955 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
26 56:12 883 Jens Guðjón Einarsson 1954 ISL
27 56:18 755 Stefán Stefánsson 1958 ISL Fjölnir
28 57:43 741 Magnús Þór Jónsson 1957 ISL Skokkhópur Fjölnis
29 57:59 372 Ágúst Sigurðsson 1954 ISL
30 59:14 138 Árni Sæmundur Eggertsson 1956 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
31 60:01 689 Björn Hermannsson 1958 ISL Garðabær
32 60:41 598 Eiríkur Jónsson 1958 ISL
33 61:12 728 Guðbrandur Magnússon 1955 ISL
34 61:45 58 Steinþór Ingi Þórisson 1955 ISL ÍR
35 76:01 313 Guðmundur Ingason 1954 ISL TKS

Karlar 60 ára og eldri

1 47:41 390 Gunnlaugur A Júlíusson 1952 ISL Brúarbræður
2 48:04 747 Ingólfur Björn Sigurðsson 1950 ISL FJölnir
3 48:54 1907 Inge Vivås 1951 NOR
4 49:19 373 Jóhann Heiðar Jóhannsson 1945 ISL
5 49:25 468 Helgi Bernódusson 1949 ISL
6 50:07 963 Jóhann Karlsson 1948 ISL Árbæjarskokk
7 50:30 614 Vöggur Clausen Magnússon 1947 ISL Árbæjarskokk
8 51:52 974 Magnús Júlíus Kristinsson 1950 ISL
9 52:47 797 Gunnar J Geirsson 1944 ISL Laugaskokk
10 52:52 277 Sigurður Kr Jóhannsson 1943 ISL
11 53:06 795 Sigurbjörn Einarsson 1952 ISL KR-skokk
12 54:01 713 Páll Gíslason 1953 ISL
13 54:35 436 Flosi A H Kristjánsson 1951 ISL Hlaupasamtök Lýðveldisins
14 54:42 642 Þorkell Jóhannsson 1953 ISL
15 55:10 936 Sigurjón Andrésson 1941 ISL ÍR
16 56:01 705 Sigbjörn Guðjónsson 1950 ISL Fjölnir
17 56:20 121 Þorvaldur Kristjánsson 1949 ISL Laugaskokk
18 57:30 75 Ingólfur S Sveinsson 1939 ISL Laugaskokk
19 58:22 417 Ottó Kolbeinn Ólafsson 1950 ISL AGGF
20 58:27 616 Höskuldur Kristvinsson 1949 ISL
21 58:36 30 Sigurður Konráðsson 1953 ISL
22 61:01 147 Halldór Bergmann Þorvaldsson 1951 ISL
23 63:34 569 Þorsteinn Magnússon 1939 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
24 65:00 278 Þorsteinn Ingimundarson 1946 ISL Hlaupahópur FH
25 67:37 478 Unnsteinn Jóhannsson 1931 ISL
26 70:28 377 Gestur Ólafsson 1941 ISL Grjótaþorpið

Konur 15 ára og yngri

1 43:26 112 Andrea Kolbeinsdóttir 1999 ISL
2 47:07 680 Hlín Eiríksdóttir 2000 ISL ÍR
3 48:23 771 Stefanía Ragnarsdóttir 2000 ISL
4 48:24 764 Sóley María Steinarsdóttir 2000 ISL
5 48:24 758 Brynja Björg Kristjánsdóttir 2000 ISL
6 50:00 205 Ásdís Hvönn Jónsdóttir 2002 ISL Hlaupahéri
7 54:21 444 Eva Huld Dagsdóttir 2000 ISL
8 55:42 909 Kristín Alda Jörgensdóttir 2001 ISL
9 55:42 1929 Lea Björt Kristjánsdóttir 2000 ISL
10 55:53 765 Þórdís Ragna Ragnarsdóttir 1999 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
11 56:53 915 Ragnheiður Sóllilja Tindsdóttir 1999 ISL Árbæjarskokk
12 56:54 801 Heiðrún Dóra Friðriksdóttir 1999 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
13 57:18 191 Diljá Hilmarsdóttir 2000 ISL Valur skokk
14 59:24 365 Helga Mikaelsdóttir 1998 ISL Bíddu aðeins
15 59:31 994 Andrea Alda Björnsdóttir 1999 ISL
16 59:53 636 Selma Kristín Gísladóttir 1999 ISL
17 59:56 777 Guðrún Thelma Matthíasdóttir 1999 ISL
18 61:08 783 Anja Birta Þrastardóttir 1999 ISL
19 71:43 964 Selma Özkan 2000 ISL
20 72:20 706 Silja Björk Österg. Christensen 2001 ISL
21 72:20 310 Berta Sóley Sigtryggsdóttir 2000 ISL vallargengið
22 72:48 401 Thelma Yngvadóttir 2002 ISL
23 78:48 917 Lilja Hrund Lúðvíksdóttir 1999 ISL Árbæjarskokk
24 91:50 960 Sigurbjörg Björgvinsdóttir 1999 ISL ÍR

Konur 16 til 18 ára

1 51:47 837 Birta Þöll Sveinbjörnsdóttir 1996 ISL Hlaupahópur FH
2 56:43 941 Elísa Dóra Theódórsdóttir 1995 ISL
3 57:04 729 Gríma Katrín Ólafsdóttir 1996 ISL
4 58:28 905 Tinna Líf Jörgensdóttir 1996 ISL
5 67:39 109 Deyanira Gejsnæs Schaad 1996 ISL
6 71:39 1906 Guðlaug Anna Arnardóttir 1996 ISL

Konur 19 til 39 ára

1 37:45 597 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 ISL Fjölnir / Team Craft
2 41:09 863 Íris Dóra Snorradóttir 1991 ISL
3 42:00 1920 Sage Learn 1981 ISL
4 42:15 388 Helga Guðný Elíasdóttir 1994 ISL Fjölnir
5 42:17 287 Valgerður Dýrleif Heimisdóttir 1977 ISL
6 42:22 44 Íris Anna Skúladóttir 1989 ISL Fjölnir
7 42:26 875 Jóhanna Skúladóttir Ólafs 1977 ISL KR-skokk
8 42:49 880 Guðlaug Edda Hannesdóttir 1994 ISL
9 43:27 221 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ISL
10 43:56 668 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993 ISL ÍR
11 45:19 652 Melkorka Árný Kvaran 1976 ISL Útipúl
12 45:39 937 Katrín Árnadóttir 1983 ISL Ullur
13 46:01 645 Lauren Maressa Childs 1982 ISL
14 46:28 61 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 ISL Hlaupahópur Sigga P.
15 47:06 570 Guðlaug Þóra Marinósdóttir 1975 ISL Laugaskokk / Ægir3
16 47:39 299 Aldís Gunnarsdóttir 1992 ISL
17 48:06 193 Emilía Ýr Jónsdóttir 1991 ISL
18 48:18 142 Elísa Lind Finnbogadóttir 1991 ISL
19 48:40 151 Gunnur Róbertsdóttir 1974 ISL Hlaupahópur Ármanns
20 48:41 19 Álfheiður Hrönn Hafsteinsdóttir 1979 ISL
21 48:42 647 Rebekka Sverrisdóttir 1992 ISL
22 49:05 119 Björg Alexandersdóttir 1975 ISL Hlaupahópur Sigga P./Stjarnan
23 49:47 827 Stefanía Hákonardóttir 1990 ISL FH
24 49:50 407 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 1980 ISL Ægir3
25 49:56 501 Inga Helga Sveinsdóttir 1985 ISL
26 50:00 432 Aldís Arnardóttir 1987 ISL Valur skokk
27 50:03 766 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 ISL UFA Eyrarskokk
28 50:25 218 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 ISL
29 50:30 1943 Bryndís Elfa Gunnarsdóttir 1977 ISL
30 50:39 11 Erla Signý Þormar 1979 ISL Kötluhlaup
31 50:44 14 Helena Ólafsdóttir 1994 ISL ÍR skokk
32 50:49 21 Jessica R. Bowe 1978 USA Neon Ninjas
33 50:53 70 Kristine Heiða Erwin 1990 ISL St Andrews University
34 50:55 628 Helga Björk Árnadóttir 1982 ISL
35 50:58 778 Edda Vésteinsdóttir 1981 ISL
36 50:59 669 Guðrún Bergsteinsdóttir 1975 ISL Hlaupahópur Sigga P.
37 51:00 656 María Sigríður Guðjónsdóttir 1977 ISL Laugaskokk
38 51:01 786 Daria Luczków 1986 ISL
39 51:11 634 Unnur Magnúsdóttir 1989 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
40 51:38 408 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 1979 ISL Laugaskokk
41 51:38 441 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 ISL Laugaskokk
42 52:38 323 Bryndís Einarsdóttir 1975 ISL
43 52:40 163 Mariana Carmona Vescance 1983 ISL
44 53:14 977 Halla Einarsdóttir 1991 ISL
45 53:24 337 Margrét Björk Tryggvadóttir 1977 ISL
46 53:27 162 Sara Björk Lárusdóttir 1990 ISL ÍR Skokk
47 53:37 46 Helena Pálsdóttir 1990 ISL
48 53:42 222 Margrét Guðvarðardóttir 1977 ISL ÍR skokk
49 53:48 273 Unnur Valdís Haraldsdóttir 1979 ISL
50 54:06 429 Gerða Björg Hafsteinsdóttir 1974 ISL ÍR skokk
51 54:11 435 Sigurborg Kristinsdóttir 1974 ISL Hlaupahópur Sigga P.
52 54:14 975 Hafdís Erla Valdimarsdóttir 1988 ISL
53 54:17 658 Anna Kristín Höskuldsdóttir 1986 ISL Hlaupahópur Sigga P
54 54:19 991 Þórunn Halldóra Þórðardóttir 1986 ISL
55 54:19 733 Sandra Espersen 1986 ISL
56 54:25 717 Tinna Björk Sigmundsdóttir 1980 ISL
57 54:30 217 Silja Rún Gunnlaugsdóttir 1974 ISL Hlaupahópur FH
58 54:36 1930 Guðrún Halla Karlsdóttir 1974 ISL
59 54:37 511 Þórunn Selma Bjarnadóttir 1976 ISL Fjölnir
60 54:40 895 Fríða Sóley Hjartardóttir 1991 ISL Fjölnir
61 54:41 79 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ISL Matís
62 55:00 366 Kristíanna Jessen 1975 ISL ÍR skokk
63 55:12 651 Anna Reynarsdóttir 1979 ISL ÍR-skokk
64 55:15 663 María Rós Arngrímsdóttir 1990 ISL
65 55:15 870 Sandra Árnadóttir 1991 ISL
66 55:25 784 Brynja Björk Harðardóttir 1975 ISL
67 55:29 662 Arna Ómarsdóttir 1991 ISL
68 55:36 874 Aðalheiður Ólafsdóttir 1974 ISL Matís
69 55:41 547 Þórdís Anna Oddsdóttir 1983 ISL Skokkklúbbur Icelandair
70 56:05 806 Sigrún Björnsdóttir 1985 ISL
71 56:23 504 Freyja Vilborg Þórarinsdóttir 1980 ISL
72 56:43 940 Danique Spierts 1993 ISL
73 56:57 602 Bryndís Soffía Jónsdóttir 1985 ISL Dalaskokk
74 56:57 1921 Fura Ösp Jóhannesdóttir 1975 ISL
75 57:05 456 Fríða Gylfadóttir 1982 ISL Gylfadóttir
76 57:15 63 Brynja Baldursdóttir 1976 ISL
77 57:17 190 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 ISL Valur skokk
78 57:20 898 Jóhanna Rósa Ágústsdóttir 1975 ISL
79 57:20 961 Kristín Ágústsdóttir 1981 ISL Fram
80 57:21 376 Helga Garðarsdóttir 1975 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
81 57:29 1933 Olga Kristrún Ingólfsdóttir 1980 ISL
82 57:37 13 Guðrún Jóna H. Hilmarsdóttir 1993 ISL Kötluhlaup
83 57:39 1940 Karina O'Friel 1992 ISL
84 57:43 748 Lilja Magnúsdóttir 1984 ISL Skokkhópur Fjölnis
85 57:44 296 Gunnur Rós Grettisdóttir 1980 ISL Skutlurnar
86 57:46 106 Lára Kristín Þorvaldsdóttir 1992 ISL Bootcamp
87 57:56 826 Anna Þorbjörg Jónsdóttir 1976 ISL
88 58:29 592 Ugla Jóhanna Egilsdóttir 1986 ISL
89 58:29 589 Þórdís Stella Þorsteins 1991 ISL Laugaskokk
90 58:31 885 Dagný Fjóla Ómarsdóttir 1989 ISL
91 58:49 995 Lilja Margrét Olsen 1981 ISL Stjarnan
92 58:49 969 Ólöf Viktorsdóttir 1977 ISL
93 58:50 259 Iðunn Ása Óladóttir 1986 ISL
94 59:12 949 Áslaug Salka Grétarsdóttir 1974 ISL
95 59:12 639 Herta Sól Malmberg 1993 ISL
96 59:29 849 Berglind Óskarsdóttir 1987 ISL Ljónin
97 59:30 303 Kristín Tómasdóttir 1982 ISL
98 59:43 175 Guðný Jóna Valgeirsdóttir 1974 ISL Bíddu aðeins
99 59:57 131 Þorbjörg Ósk Eggertsdóttir 1991 ISL
100 59:58 431 Inga Magnea Skúladóttir 1977 ISL KR skokk
101 60:07 263 Sigurrós Hallgrímsdóttir 1976 ISL Bíddu aðeins
102 60:09 1903 Hildur Gunnarsdóttir 1985 ISL
103 60:28 497 Ellen Dröfn Gunnarsdóttir 1976 ISL
104 60:43 65 Fjóla Huld Sigurðardóttir 1989 ISL
105 60:49 770 Íris Ósk Valmundsdóttir 1991 ISL
106 60:56 884 Ásgerður Arna Pálsdóttir 1989 ISL
107 61:11 179 Kristín Geirarðsdóttir 1981 ISL
108 61:11 4 Guðrún Guðmundsdóttir 1980 ISL Hlaupahópur Sigga P
109 61:24 455 Tinna Lyngberg Andrésdóttir 1988 ISL
110 61:27 361 Margrét Sturludóttir 1978 ISL
111 61:27 10 Svanhvít Ósk Jónsdóttir 1974 ISL ÍR
112 61:45 339 Heiðrún Erika Guðmundsdóttir 1975 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
113 62:08 877 Guðný Camilla Aradóttir 1975 ISL Hlaupahópur Ármanns
114 62:21 265 Ilmur Dögg Gísladóttir 1977 ISL Víkíngur / CRFRVK
115 62:35 418 Guðrún María Guðmundsdóttir 1994 ISL
116 62:36 835 Íris Halla Guðmundsdóttir 1984 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
117 63:03 707 Sigfríð Einarsdóttir 1976 ISL
118 63:14 87 Sunna Jökulsdóttir 1988 ISL
119 63:29 607 Stella I Steinþórsdóttir 1974 ISL
120 63:40 545 Stefanía Ósk Margeirsdóttir 1991 ISL
121 63:47 184 Hanna Kristín Sigurðardóttir 1974 ISL ÍR skokk
122 63:49 514 Kristrún Kristinsdóttir 1988 ISL
123 64:01 29 Þórhildur Fjóla Kristjánsdóttir 1979 ISL
124 64:07 990 Elva Björk Ágústsdóttir 1980 ISL
125 64:13 816 Erla Þórdís Traustadóttir 1983 ISL Laugaskokk
126 64:14 842 Guðný Lára Bragadóttir 1986 ISL Ljónin
127 64:14 798 Aðalbjörg Birna Guttormsdóttir 1978 ISL
128 64:27 212 Júlía B. Sigurðardóttir 1978 ISL
129 65:11 28 Þóra Sigurðardóttir 1988 ISL
130 65:22 45 Fríða María Harðardóttir 1974 ISL Hlaupahópur Ármanns
131 65:47 721 Marta Renata Rozanska 1985 ISL
132 66:11 854 Hildur Björnsdóttir 1986 ISL
133 67:08 535 Jóhanna Elísa Engelhartsdóttir 1978 ISL
134 67:32 958 María Rós Kristjánsdóttir 1991 ISL
135 67:58 550 Perla Dögg Þórðardóttir 1984 ISL
136 69:17 307 Ragnheiður Þorkelsdóttir 1978 ISL
137 70:21 197 Halla Tinna Arnardóttir 1988 ISL
138 71:02 825 Lísa Kristjánsdóttir 1974 ISL
139 72:28 201 Ragnheiður Ösp Sigurðardóttir 1981 ISL
140 73:34 264 Aðalheiður María Vigfúsdóttir 1982 ISL Breiðablik
141 74:31 231 Bryndís Guðnadóttir 1979 ISL Bíddu Aðeins
142 76:26 926 Júlíana Sól Sigurbjörnsdóttir 1989 ISL
143 81:40 406 Ástrós Rut Sigurðardóttir 1988 ISL
144 86:15 599 Harpa Hrund Berndsen 1981 ISL Ægir3
145 88:25 77 Kristín Grétarsdóttir 1985 ISL JCI Hlaupagarpar
146 89:06 959 Tinna Rut Finnbogadóttir 1993 ISL
147 89:08 528 Anna Lísa Finnbogadóttir 1985 ISL
148 92:25 537 Kolbrún Jónsdóttir 1988 ISL
149 92:33 542 Hrönn Harðardóttir 1983 ISL

Konur 40 til 44 ára

1 38:18 384 Helen Ólafsdóttir 1971 ISL ÍR / Laugaskokk
2 41:11 215 Eva Skarpaas Einarsdóttir 1971 ISL ÍR / Sportís
3 41:56 422 Svava Rán Guðmundsdóttir 1970 ISL Árbæjarskokk
4 42:51 239 Margrét Elíasdóttir 1970 ISL KR-skokk
5 44:00 74 Eva Ólafsdóttir 1973 ISL Afrekshópur
6 47:03 255 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 ISL 3SH
7 47:22 254 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ISL ÍR Skokk
8 48:03 195 Hildur Birgisdóttir 1970 ISL Árbæjarskokk
9 48:50 508 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 ISL Skokkhópur Álftaness
10 49:14 853 Guðrún Guðjónsdóttir 1969 ISL Laugaskokk
11 49:34 346 Anna Gunnarsdóttir 1969 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
12 49:37 176 Elín Gísladóttir 1969 ISL Árbæjarskokk
13 49:50 319 Auður Ævarsdóttir 1971 ISL KR Skokk
14 50:04 923 Magano Katrína Shiimi Ásmundsson 1972 ISL KR skokk
15 50:58 586 Sigríður Gylfadóttir 1969 ISL Árbæjarskokk
16 51:23 657 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir 1970 ISL Valur skokk
17 51:26 266 Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir 1972 ISL Hlaupahópur Ármanns
18 51:38 1901 Hlín Hjartar Magnúsdóttir 1969 ISL Laugaskokk
19 51:55 980 Anna Ólöf Thorlacius 1972 ISL
20 52:17 631 Renuka Chareyre Perera 1970 ISL Friskir Flóamenn
21 52:21 887 Þórunn Bjarney Garðarsdóttir 1972 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
22 52:23 48 Harpa Víðisdóttir 1970 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
23 52:33 681 Arndís Steinþórsdóttir 1970 ISL Fjölnir
24 52:51 559 Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé 1969 ISL Bíddu aðeins
25 53:39 807 Ingveldur Sæmundsdóttir 1970 ISL
26 53:45 722 Bryndís Sigurðardóttir 1970 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
27 53:49 720 Guðmunda Smáradóttir 1971 ISL Bíddu Aðeins
28 53:52 622 Anna Margrét Tómasdóttir 1971 ISL Dalaskokk
29 53:57 386 Sigríður Laufey Gunnarsdóttir 1971 ISL
30 54:22 428 Sigríður B Kristinsdóttir 1969 ISL
31 54:27 560 Rakel Steingrímsdóttir 1972 ISL Breiðablik
32 54:38 8 Birna Íris Jónsdóttir 1973 ISL
33 54:50 793 Corinna Hoffmann 1973 ISL Ægir-Þríþraut
34 56:05 510 Steinunn Þorsteinsdóttir 1972 ISL KR -Skokk
35 56:28 99 Valdís Arnórsdóttir 1972 ISL KR Skokk
36 56:36 480 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 ISL KR-skokk
37 56:44 421 Elín Valgerður Margrétardóttir 1972 ISL KR skokk
38 56:56 536 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
39 57:02 866 Kristrún Kristjánsdóttir 1971 ISL Mosóskokk
40 57:03 392 Ingibjörg Pétursdóttir 1969 ISL Fjölnir
41 57:03 136 Eyrún Baldvinsdóttir 1970 ISL Fjölnir
42 57:03 369 Birna Guðrún Sigurðardóttir 1970 ISL Fjölnir
43 57:04 403 Sigrún Brynja Einarsdóttir 1973 ISL
44 57:04 357 Hlín Kristín Þorkelsdóttir 1972 ISL
45 58:12 320 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ISL ÍR skokk
46 58:26 257 Gunnhildur Sveinsdóttir 1971 ISL Ægir3
47 58:40 683 Hulda Steingrímsdóttir 1971 ISL
48 59:05 208 Arndís Björnsdóttir 1969 ISL Ægir3
49 59:17 267 Hallfríður Snorradóttir 1973 ISL ÍR skokk
50 59:19 170 Matthildur Rúnarsdóttir 1972 ISL Hlaupahópur FH
51 59:19 102 Brynja Björg Bragadóttir 1971 ISL Hlaupahópur FH
52 59:34 494 María Ósk Birgisdóttir 1973 ISL Þríkó
53 59:35 173 Elva Gísladóttir 1973 ISL Hlaupahópur Ármanns
54 59:55 445 Karitas Þráinsdóttir 1973 ISL
55 59:58 640 Brynhildur Axelsdóttir 1971 ISL
56 60:04 224 Tonie Gertin Sörensen 1969 ISL Skokkhópur Víkings
57 60:04 152 Katrín Eydís Hjörleifsdóttir 1969 ISL Skokkhópur Víkings
58 60:16 649 Arna Arnardóttir 1971 ISL Afrekshópur Fram
59 60:19 378 Anna Sif Jónsdóttir 1971 ISL Mosóskokk
60 60:24 169 Guðrún Þorsteinsdóttir 1970 ISL Línurnar
61 60:25 209 Lovísa Stefánsdóttir 1970 ISL Stjarnan
62 60:49 564 Sigríður Sveinsdóttir 1971 ISL
63 60:53 894 Hafdís Hörn Gissurardóttir 1969 ISL ÍR Skokk
64 60:55 409 Heiðrún Ólafsdóttir 1971 ISL Saga Class
65 61:17 381 Harpa Sóley Snorradóttir 1971 ISL ÍR skokk
66 61:49 57 Gerður Bárðardóttir 1970 ISL
67 62:07 781 Soffía Guðrún Jóhannsdóttir 1973 ISL Reykjavíkurhafnarhópurinn
68 62:35 735 Sigurlín Gunnarsdóttir 1972 ISL
69 62:50 833 Ída Braga Ómarsdóttir 1973 ISL
70 63:07 352 Gróa Másdóttir 1971 ISL
71 63:11 955 Ásdís Árnadóttir 1971 ISL Bíddu aðeins
72 63:11 15 Hrönn Sigurðardóttir 1969 ISL ÍR skokk
73 64:01 860 Sólveig Haraldsdóttir 1970 ISL Bíddu aðeins
74 64:36 137 Elsa María Davíðsdóttir 1971 ISL Bíddu aðeins
75 64:39 774 Guðrún Sólveig Ágústsdóttir 1971 ISL IR skokk
76 64:39 462 Halla Dóra Halldórsdóttir 1973 ISL
77 64:42 836 Ingibjörg Þ. Sigfúsdóttir 1973 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
78 64:57 166 Rósa Björk Gunnarsdóttir 1973 ISL KR skokk
79 65:01 470 Guðmunda D Sigurðardóttir 1969 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
80 65:09 846 Elín Þórðardóttir 1970 ISL
81 65:26 1923 Íris Björnsdóttir 1973 ISL FH
82 65:31 878 Guðlaug Erla Jóhannsdóttir 1971 ISL Hlaupahópur Breiðabliks
83 65:49 603 Guðrún Helga Gunnarsdóttir 1971 ISL
84 66:33 867 Marta María Ástbjörnsdóttir 1969 ISL KR - skokk
85 66:46 105 Þóra Margrét Baldvinsdóttir 1971 ISL Stjarnan
86 67:23 174 Nína Berglind Sigurgeirsdóttir 1972 ISL ÍR
87 67:45 42 Kolbrún Þorbjörg Pálsdóttir 1971 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
88 68:57 132 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 ISL
89 69:40 452 Rannveig Þórisdóttir 1971 ISL FRAM Grafarholti
90 70:09 794 Sandra Berg Cepero 1970 ISL Syplingur
91 71:41 588 Jórunn Jónsdóttir 1969 ISL
92 71:50 38 Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir 1973 ISL
93 72:54 400 Dagrún Hálfdánardóttir 1971 ISL Hlaupahópur Ármanns
94 73:32 300 Inga Björg Stefánsdóttir 1973 ISL Gamla settið
95 83:32 785 Bryndís Hjartardóttir 1973 ISL Hlaupandi mömmur
96 86:15 226 Sigrún Þuríður Geirsdóttir 1972 ISL Ægir

Konur 45 til 49 ára

1 41:38 302 Hrönn Guðmundsdóttir 1965 ISL ÍR Skokk
2 44:01 580 Inga María Hansen Ásgeirsdóttir 1965 ISL Laugaskokk
3 46:33 815 Ásdís Söebeck Kristjánsdóttir 1967 ISL ÍR-skokk /3SH
4 49:05 458 Nanna Þóra Andrésdóttir 1968 ISL Árbæjarskokk
5 50:08 619 Dagný Baldvinsdóttir 1968 ISL KR - skokk
6 50:40 575 Þórdís Hrönn Pálsdóttir 1966 ISL Valur Skokk
7 51:52 509 Sigrún Gunnsteinsdóttir 1964 ISL
8 52:46 708 Ingibjörg Gunnarsdóttir 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
9 52:48 1915 Svanhildur Þengilsdóttir 1964 ISL ÍR skokk
10 52:57 283 Linda Rán Úlfsdóttir 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
11 53:07 103 Fjóla Karlsdóttir 1968 ISL Línurnar
12 53:07 228 Birna Pála Kristinsdóttir 1967 ISL Laugaskokk
13 53:16 513 Guðrún Harðardóttir 1966 ISL Valur skokk/Richa 116
14 53:45 430 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir 1968 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
15 53:55 679 Bryndís Skúladóttir 1966 ISL Bíddu aðeins
16 53:59 661 Þóra Gunnarsdóttir 1965 ISL Fjölnir
17 54:19 676 Jóhanna Katrín Eggertsdóttir 1964 ISL Fjölnir
18 54:38 1936 Sigríður Sara Sigurðardóttir 1968 ISL Fjölnir
19 54:54 397 Unnur Friðþjófsdóttir 1967 ISL ÍR skokk
20 55:13 440 Björg Þuríður Magnúsdóttir 1965 ISL TKS
21 56:03 667 Jóhanna Björg Hansen 1966 ISL Mosóskokk
22 56:17 812 Ingibjörg Kjartansdóttir 1964 ISL Fjölnir
23 56:33 563 Gréta Sigurborg Guðjónsdóttir 1968 ISL
24 56:45 157 Margrét Einarsdóttir 1966 ISL
25 56:47 484 Margrét Gunnarsdóttir 1966 ISL
26 58:07 111 Ylfa Þorsteinsdóttir 1966 ISL Línurnar
27 58:24 123 Berglind Víðisdóttir 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
28 58:28 35 Fjóla Grétarsdóttir 1968 ISL Stjarnan
29 58:31 461 Ingibjörg Gréta Gísladóttir 1966 ISL
30 58:56 81 Nanna Pálsdóttir 1968 ISL Bíddu aðeins
31 59:04 178 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 ISL Hlaupahópur FH
32 59:04 892 Kristín F Gunnlaugsdóttir 1968 ISL
33 59:05 394 Jóhanna Ingibjörg Viggósdóttir 1966 ISL KR-Skokk
34 59:19 522 Inga Eiríksdóttir 1964 ISL Hlaupahópur HF
35 59:22 843 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 ISL KR skokk
36 59:30 872 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965 ISL
37 59:58 380 Helga Grímheiður Gunnarsdóttir 1967 ISL ÍR skokk
38 60:00 495 Ragna Dóra Rúnarsdóttir 1964 ISL Kögglar
39 60:21 229 Rannveig A Guðmundsdóttir 1966 ISL Bíddu aðeins
40 60:21 125 Guðbjörg Oddsdóttir 1967 ISL Línurnar
41 60:29 332 Þóra Helgadóttir 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnat
42 60:46 891 Hafdís Þorleifsdóttir 1964 ISL
43 60:57 724 Ragnheiður Ýr Grétarsdóttir 1966 ISL Bíddu aðeins
44 61:25 414 Hrönn Baldursdóttir 1967 ISL Valur skokk
45 61:41 655 Áslaug Jónasdóttir 1968 ISL Laugaskokk
46 61:43 621 Sólrún Birgisdóttir 1968 ISL Crossfit Sport
47 62:06 279 Aldís Hafsteinsdóttir 1968 ISL Hlaupahópur Stjörnunar
48 62:21 67 Hrönn Hrafnsdóttir 1967 ISL Bíddu aðeins
49 62:38 587 Erla Traustadóttir 1965 ISL Laugaskokk
50 63:18 284 Gunnhildur Grétarsdóttir 1966 ISL Bíddu aðeins
51 64:08 574 Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 ISL Fjölnir
52 64:10 113 Björk Kristjánsdóttir 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
53 64:29 210 Þóra Stefánsdóttir 1967 ISL Stjarnan
54 64:33 274 Aðalheiður Alfreðsdóttir 1966 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
55 64:34 200 Sigrún Gísladóttir 1968 ISL Stjarnan
56 65:11 292 Helga Stefánsdóttir 1967 ISL KR skokk
57 65:17 281 Ásta Snorradóttir 1967 ISL Hlaupahópur Ármanns
58 65:19 269 Margrét Sif Hákonardóttir 1968 ISL Stjarnan
59 66:35 285 Helga Gunnarsdóttir 1965 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
60 66:35 66 Sandra Jónasdóttir 1968 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
61 67:47 799 Guðbjörg Þórðardóttir 1964 ISL Hlaupahópur Stjörnunar
62 68:54 47 Anna María Benediktsdóttir 1965 ISL
63 69:26 523 Kolbrún Sævarsdóttir 1964 ISL Bíddu aðeins
64 71:25 520 Sigrún Stefanía Kolsöe 1967 ISL
65 74:31 367 Hafdís Hafsteinsdóttir 1967 ISL ÍR-skokk
66 75:01 415 Oddfríður R Þórisdóttir 1968 ISL ÍR

Konur 50 til 54 ára

1 47:31 172 Erla Eyjólfsdóttir 1961 ISL Hlaupahópur FH
2 50:28 88 Unnur Þorláksdóttir 1962 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
3 53:02 198 Helga Árnadóttir 1961 ISL Árbæjarskokk
4 53:04 375 Elsa Þórisdóttir 1962 ISL Bootcamp
5 53:07 90 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 ISL Laugaskokk
6 55:05 967 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir 1960 ISL Icelandair
7 55:15 34 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 ISL TKS
8 55:35 420 Helga Gunnlaugsdóttir 1963 ISL IR skokk
9 56:18 751 Erla Gunnarsdóttir 1962 ISL Fjölnir
10 56:44 249 Kristjana Kristjánsdóttir 1959 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
11 57:03 294 Valgerður Ólafsdóttir 1959 ISL Fjölnir
12 57:50 688 Ásdís Guðnadóttir 1959 ISL Fram Grafarholti
13 57:54 464 María Hrönn Gunnarsdóttir 1963 ISL Sprettur
14 58:49 362 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 1962 ISL Hlaupahópur FH
15 59:59 220 Svava Kristín Ingólfsdóttir 1963 ISL
16 60:29 790 Valgerður L Sigurðardóttir 1962 ISL
17 61:09 104 Sigríður Haraldsdóttir 1961 ISL KR-Skokk
18 62:08 55 Oddný Sigurrós Jónsdóttir 1963 ISL KR skokk
19 62:38 130 Halldóra Sigr Sigurðardóttir 1963 ISL KR-skokk
20 63:18 355 Kolbrún Brynja Egilsdóttir 1962 ISL Bíddu aðeins
21 63:28 305 Þóra Másdóttir 1961 ISL Skokkhópur Grafarholts
22 63:36 185 Elín Sigrún Jónsdóttir 1960 ISL KR skokk
23 65:13 518 Anna Björg Haukdal 1959 ISL Hlaupahópur Störnunnar
24 65:40 767 Eyrún Ragnarsdóttir 1963 ISL
25 66:24 838 Sigríður Björk Guðmundsdóttir 1960 ISL Grótta
26 67:44 325 Sigurveig Björnsdóttir 1960 ISL Hlaupahópur Stjörnunnar
27 70:06 811 Valgerður Grímsdóttir 1963 ISL Bíddu aðeins
28 77:15 25 Anna Viðarsdóttir 1963 ISL Bíddu aðeins

Konur 55 til 59 ára

1 44:58 182 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958 ISL ÍR
2 47:34 391 Elísabet Jóna Sólbergsdóttir 1958 ISL TKS
3 48:10 711 Rósa Friðriksdóttir 1957 ISL Fjölnir
4 51:30 617 Anna Sigrún Björnsdóttir 1954 ISL Ír skokk
5 57:10 761 Árný Inga Pálsdóttir 1956 ISL Fjölnir
6 58:03 593 Helga Jónsdóttir 1954 ISL HiB
7 58:18 341 Elín Bergsdóttir 1955 ISL Bíddu aðeins
8 58:25 40 Lára Árnadóttir 1955 ISL
9 58:35 906 Anna Jónína Eðvaldsdóttir 1958 ISL Hlaupahópur FH
10 59:47 772 Gunnur Inga Einarsdóttir 1955 ISL Fjölnir
11 60:16 242 Sigríður Guðmundsdóttir 1958 ISL ÍR skokk
12 60:41 902 Kolbrún Linda Haraldsdóttir 1955 ISL Fjölnir
13 60:42 803 Þorbjörg Karlsdóttir 1955 ISL Hlaupasamtök lýðveldisins
14 60:45 691 Katla Kristvinsdóttir 1956 ISL TKS
15 61:15 350 Áslaug Jóhannsdóttir 1956 ISL
16 61:58 693 Jóna Guðmundsdóttir 1956 ISL Fjölnir
17 63:07 590 Jóhanna Einarsdóttir 1958 ISL tks
18 63:18 684 Bestla Njálsdóttir 1958 ISL Garðabær
19 63:33 629 Inger María Sch Ágústsdóttir 1958 ISL Víkings
20 66:02 93 Svanhvít Guðjónsdóttir 1958 ISL

Konur 60 ára og eldri

1 48:21 744 Signý Einarsdóttir 1953 ISL Hlaupahópur Fjölnis
2 59:33 743 Lilja Björk Ólafsdóttir 1953 ISL Fjölnir
3 59:56 347 Margrét Jónsdóttir 1948 ISL TKS
4 61:15 596 Thelma Jóhanna Grímsdóttir 1936 ISL
5 61:19 695 Kristjana Bergsdóttir 1952 ISL Bíddu aðeins
6 61:59 701 Matthildur Hermannsdóttir 1951 ISL Fjölnir
7 65:57 129 Ragna María Ragnarsdóttir 1948 ISL Valur Skokk
8 66:54 1942 Steinunn G Ástráðsdóttir 1950 ISL
9 73:04 260 Ása Margrét Ásgrímsdóttir 1950 ISL



Athugasemdir


Svæði

  • Um Heilsutorg
  • Twitter
  • Heilsutorg á Facebook
  • RSS af heilsutorg
  • Mobile útgáfa af heilsutorg.com
  • Veftré