Úrslit í hlauparöđ Newton Running og Framfara

Newton Running Energy Running Shoe
Newton Running Energy Running Shoe
Fyrsta hlaup í víđavangshlauparöđ Newton Running og Framfara 2014 var haldiđ viđ heldur ömurlegar ađstćđur, slyddu og roki, viđ Rauđavatn ţann 4.október. 
 
15 hlauparar létu ţađ ekki aftra sér heldur tókust á viđ krefjandi brautina međ bros á vör. Í stutta hlaupinu var ţađ Snorri Sigurđsson sem náđi ađ halda nafna sínum Stefánssyni í skefjum á einstígum endaspretti en í langa hlaupinu háđu Arnar Pétursson og Sćmundur Ólafsson skemmtilega baráttu sem lyktađi međ ţví ađ Arnar seig fram úr á síđasta hring. 
 
Kvennamegin var ekki mikla keppni ađ fá fyrir Anítu Hinriksdóttur og Andreu Kolbeinsdóttur í U16 flokki.
 
Vonandi ađ rćtist úr ţví og ađ mćtingin karlamegin batni enn frekar um nćstu helgi viđ Rćktunarstöđ Reykjavíkurborgar í Fossvogi, ţar sem búiđ er ađ panta mun betra veđur.
 
Stutta hlaup            
Röđ Nafn Félag Tími Flokkur Kyn Stig
1 Snorri Sigurđsson ÍR 00:02:10 F KK 10
2 Snorri Stefánsson ÍR 00:02:11 F KK 9
3 Sćmundur Ólafsson ÍR 00:02:16 F KK 8
4 Arnar Pétursson ÍR 00:02:22 F KK 7
6 Vignir Már Lýđsson ÍR 00:02:33 F KK 6
7 David James Robertson   00:02:36 F KK 5
8 Valur Ţór Kristjánsson ÍR 00:02:42 F KK 4
9 Grétar Skúlason ÍR 00:02:47 F KK 3
10 Vilhjálmur Ţór Svansson   00:02:48 F KK 2
11 Andrea Kolbeinsdóttir ÍR 00:02:51 U16 KVK 10
12 Arnar Karlsson FH 00:02:54 F KK 1
Langa hlaup            
Röđ Nafn Félag Tími Flokkur Kyn Stig
1 Arnar Pétursson ÍR 00:18:07 F KK 10
2 Sćmundur Ólafsson ÍR 00:18:17 F KK 9
3 Snorri Stefánsson ÍR 00:18:48 F KK 8
4 David James Robertson   00:19:10 F KK 7
5 Snorri Sigurđsson ÍR 00:19:39 F KK 6
6 Aníta Hinriksdóttir ÍR 00:19:46 F KVK 10
7 Andrea Kolbeinsdóttir ÍR 00:20:20 U16 KVK 10
8 Valur Ţór Kristjánsson ÍR 00:20:41 F KK 5
9 Grétar Skúlason ÍR 00:22:15 F KK 4
10 Einar Karl Ţórhallsson Nígería 00:24:40 F KK 3
11 Sigurđur Freyr Jónatansson ÍR skokk 00:28:11 F KK 2
12 Hulda Ţórey Garđarsdóttir   00:31:59 F KVK 9
             
Stigastađa eftir 1 hlaup            
Nafn Félag Flokkur Kyn Heildarstig  
Sćmundur Ólafsson ÍR F KK 17    
Arnar Pétursson ÍR F KK 17    
Snorri Stefánsson ÍR F KK 17    
Snorri Sigurđsson ÍR F KK 16    
David James Robertson   F KK 12    
Valur Ţór Kristjánsson ÍR F KK 9    
Grétar Skúlason ÍR F KK 7    
Vignir Már Lýđsson ÍR F KK 6    
Einar Karl Ţórhallsson Nígería F KK 3    
Sigurđur Freyr Jónatansson ÍR skokk F KK 2    
Vilhjálmur Ţór Svansson   F KK 2    
Arnar Karlsson FH F KK 1    
             
Aníta Hinriksdóttir ÍR F KVK 10    
Hulda Ţórey Garđarsdóttir   F KVK 9    
             
Andrea Kolbeinsdóttir ÍR U16 KVK 20    

Athugasemdir


Svćđi

  • Um Heilsutorg
  • Twitter
  • Heilsutorg á Facebook
  • RSS af heilsutorg
  • Mobile útgáfa af heilsutorg.com
  • Veftré