Úrslit í 3. Newton Running og Framfara hlaupinu

NEWTON SKÓR
NEWTON SKÓR

Ţriđja hlaup í Víđavangshlauparöđ Newton Running og Framfara var haldiđ í blíđskaparveđri viđ Vífilsstađaspítala ţann 1.nóvember. Brautin var afar krefjandi međ ţremur misstórum brekkum í hverjum 1km hring, en útkoman var sannarlega klassískt víđavangshlaup í enskum stíl. 

Af úrslitum er ţađ ađ segja ađ Snorri Sigurđsson nýtti sér ţá miklu keppnisreynslu sem hann hefur komiđ sér upp ţrátt fyrir ungan aldur til ađ vinna örugga sigra á Sćmundi Ólafssyni í afar skemmtilegri baráttu í báđum hlaupum. Aníta Hinriksdóttir og Andrea Kolbeinsdóttir sigla báđar lygnan sjó í sínum flokkum og hafa ţegar tryggt sér sigur í heildarstigakeppninni. 
 
Ţađ sama er ekki ađ segja karlamegin ţar sem Snorri leiđir međ einu stigi frá Sćmundi, svo ađ allt stefnir í ćsispennandi lokaumferđ viđ Borgarspítalann ţann 8.nóvember. 
 
Eins vćri gaman ađ fá ţar meiri ţáttöku, ađeins 9 ţáttekendur mćttu í ţriđja hlaup ţó ađ brautin hefđi boriđ miklu fleiri. 
 

Stutta hlaup

 

 

 

 

 

Röđ

Nafn

Félag

Tími

Flokkur

Kyn

Stig

1 Snorri Sigurđsson ÍR 00:03:23 F KK 10
2 Sćmundur Ólafsson ÍR 00:03:24 F KK 9
3 Aníta Hinriksdóttir ÍR 00:03:28 F KVK 10
4 Viktor J. Vigfússon Hlaupahópu 00:03:55 F KK 8
5 Vignir Már Lýđsson ÍR 00:03:58 F KK 7
6 Valur Ţór Kristjánsson ÍR 00:03:59 F KK 6
7 David Erik Mollberg  ÍR 00:04:12 F KK 5
8 Andrea Kolbeinsdóttir ÍR 00:04:13 U16 KVK 10
9 Hlynur Skagfjörđ Pálsson Hlaupahópu 00:04:29 F KK 4
             

Langa hlaup

 

 

 

 

 

Röđ

Nafn

Félag

Tími

Flokkur

Kyn

Stig

1 Snorri Sigurđsson ÍR 00:23:25 F KK 10
2 Sćmundur Ólafsson ÍR 00:23:39 F KK 9
3 Aníta Hinriksdóttir ÍR 00:24:55 F KVK 10
4 Valur Ţór Kristjánsson ÍR 00:26:12 F KK 8
5 Andrea Kolbeinsdóttir ÍR 00:27:17 U16 KVK 10
6 Viktor J. Vigfússon Hlaupahópu 00:28:51 F KK 7
7 Hlynur Skagfjörđ Pálsson Hlaupahópu 00:30:36 F KK 6
             
 

Nafn

Félag

Flokkur

Kyn

Heildarstig

  Snorri Sigurđsson ÍR F KK 52  
  Sćmundur Ólafsson ÍR F KK 51  
  Snorri Stefánsson ÍR F KK 32  
  Arnar Pétursson ÍR F KK 30  
  Valur Ţór Kristjánsson ÍR F KK 23  
  Kári Steinn Karlsson Breiđablik F KK 20  
  Viktor J. Vigfússon Hlaupahópur Ármanns F KK 15  
  Vignir Már Lýđsson ÍR F KK 13  
  David James Robertson   F KK 12  
  Benoit Branger ÍR F KK 10  
  Hlynur Skagfjörđ Pálsson Hlaupahópur Ármanns F KK 10  
  Einar Karl Ţórhallsson Nígería F KK 7  
  Grétar Skúlason ÍR F KK 7  
  Ţorsteinn Magnússon ÍR F KK 6  
  David Erik Mollberg  ÍR F KK 5  
  Kári Tristan Helgason   F KK 5  
  Burkni Maack Helgason ÍR F KK 4  
  Sigurđur Freyr Jónatansson ÍR skokk F KK 2  
  Vilhjálmur Ţór Svansson   F KK 2  
  Arnar Karlsson FH F KK 1  
  Aníta Hinriksdóttir ÍR F KVK 50  
  María Birkisdóttir USÚ F KVK 18  
  Hulda Ţórey Garđarsdóttir   F KVK 9  
  Andrea Kolbeinsdóttir ÍR U16 KVK 60  

Athugasemdir

Svćđi

  • Um Heilsutorg
  • Twitter
  • Heilsutorg á Facebook
  • RSS af heilsutorg
  • Mobile útgáfa af heilsutorg.com
  • Veftré